Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Part 2 ya Ufisadi wa Kikwete na wenzake inaendelea kuumiza Watanzania tena

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzalendo80, Nov 6, 2010.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miaka mingine 5 ya wizi wa JK na genge lake unaendelea (Part 2) ya JK. Jitaarisheni watanzania kwa wakati mgumu unaoletwa na JK na genge lake la kimafionso, co-starring Chenge, Lowassa na wengineo wakituletea ugumu wa maisha. Kumpa Fisadi Chenge uspika ni sawa na kumpa Lowassa funguo za Bank. Mungu tuepushe katika hili baala la ufisadi unaongozwa na Kikwete.:peep:
     
Loading...