Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Parking ya malori barabarani,Temeke sasa too much!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Jul 26, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,643
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    View attachment 59996
    Temeke kwa malori ni balaa!
    Sijui Mbunge wake Mh Mtemvu analiona hili au la.
    Malori yanapark mpaka barabarani na mengine wafundi wana overhaul injini bila wasiwasi katikati ya barabara.
    Hii ni kero, hebu angalia watu wanalazimika kupita barabarani huku malori yameegeshwa kote kote.
     
  2. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtemvu sijawahi hata msikia kwa baya au zuri. He is good for nothing.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Barabara yenyewe iko wapi ndugu? Mi naona sawa tu waendelee hadi tutakapopata vichwa vywenye vision kutuongoza, serikali inalia lia hakuna pesa za kuongezea madaktari mishahara lakini mapato inayapita kama hivi. Piga faini wote hao
     
Loading...