Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Parking System Arusha hadi Usiku ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by braza makaptula, Feb 20, 2012.

  1. b

    braza makaptula Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli watanzania tunahitaji kukusanya kodi kwa maendeleo; lakini kwa utaratibu huu ulioanza hivi karibuni maeneo ya stendi kuu na stendi ya Viford (daladala) ni mpya na sidhani kama una tija au kuneemesha baadhi ya vingunge, yani wafanyakazi wameanza kuingia kwa shift na ni masaa 24 sasa, wana JF tulisemee hili
     
  2. m

    mchambakwao Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni wizi au? Mbona daily wale wakusanya ushuru jijini hulipoti pale stendi saa 11 jioni na siku ya jumamosi saa 6 mchana? Au wavamizi,inabidi wautaarifu umma wa watanzania
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Sioni mantiki ya thread yako, kwani ni wapi sheria inawakata kukusanya ushuru usiku?
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona mwisho saa 12 jioni? walikuona "wakuja" kweli kina Ndumilakuwili wengi Arusha!!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    mwisho si saa 12 jioni, au arusha sio tanzania?
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huwa nawaona hapo stand kuu muda wa saa moja wakikusanya ushuru katika magari yanayoingia stand muda huo ila sijui wanaendelea hadi muda gani . Ila muda sahihi anayeweza kujibu ni mkurugenzi wa jiji la Arusha
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dar, wrong parking wanakamata usiku wa manane ! Fine Tsh 280,000/- zoezi lina baraka zote za watendaji !
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    dar huku uozo mtupu, kuanzia aliyetoa tenda alopata tenda hadi watendaji wake loh!!!!!!!
     
Loading...