Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'PARK AT YOUR OWN RISK' ni wizi mtupu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Lukansola, Feb 13, 2012.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wakubwa shikamoo wadogo marahaba,
    Bila shaka wengi wetu kama sio wote tumeona hivi vibao vyenye maandishi ya 'Park at your own risk' kwemnye, maeneo mbalimbali kama mabenki, mahoteli, nk. sehemu hizi pamoja na kuwa na tahadhali hii huwa pia kuna walinzi, kwa maoni yangu huu ni ******, kwani wale walinzi sasa kazi yao ni nini. naombeni maoni yenu kuhusu hili. Mada inaeleweka nisichukue muda wenu kwa maneno mengi
    Karibuni sana.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wanakimbia gharama iwapo kutatokea uharibu au wizi.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    wajinga ndo waliwao
    mfano pale mlimani city ukimisplace kikadi chao ama kama hukukichukua kwa bahati mbaya au kwa kutokujua bas tabu tupu wanataka ulipe fine ya 10,000 sasa kama hawalindi gari yangu au vilivyomo kwa nini wadai,kama ni wezi si wanaweza kutengeneza kadi kama zao maana hazina security mark yoyote na kutumia?
    maana ukiingia hakuna matching ya namba ya gari yako na serial number ya kadi sasa vya nini?
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    park at your own risk in JF
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    They mean no care 4 their costomer
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    nyie wa huko ughaibuni hebu tuambieni mambo haya yako huko?
     
  7. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo clause haina nguvu kisheria kabisa.kama gari ikpata tatizo la kuibiwa,au kupata madhara yoyote na kama occupier wa eneo husika amaechangia tatizo hilo basi wewe hapo unafungua kesi na atakuwa liable accordingly,exemption cluase kama hizo ni urembo tu.soma law of torts by catherine itakusaidia pia.soma occupiers liability pia soma law of contract katika exemption cluase itakusaidia pia.ni maoni yangu
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    thubutu...huyo manager/director atafukuzwa siku hiyo hiyo.
     
Loading...