Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Parachichi kwa walioko Mby

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Malila, Apr 30, 2012.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Kwa mlioko Mby hasa kipande cha Rungwe/Tukuyu. Kuna jamaa toka SA ana shamba kubwa la kufa mtu la parachichi. Mwanzo alivyoanza alitangaza kwamba atanunua kilo moja kwa tsh 2500/. Ukinunua miche toka kwake bei ni ndogo sana na inazaa baada ya 2.5yrs au mitatu na utamuuzia yy. Ukinunua kwake miche na ukawa huru kuuza kokote mche ni Tsh 3000/.

    Ana-plan kujenga plant ndogo ya ku-process hayo Matunda mitaa ya kiwira. Haya jamaa zangu Banyambala mshindwe wenyewe. Nimeogopa kuiba picha za shamba lenyewe, maana alichoniitia sio hicho.
     
  2. o

    ommy15 Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Asante mkuu kwa taarifa.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Asante kaka...kila kitu tunaweza baada ya kuwezeshwa. Huyo lazima atakuwa muwekezaji!!
     
  4. remon

    remon JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeisha sikia habari zake huyu kaburu!! ndy tuamke watanzania. pamoja nchi yetu shida ni mitaji tuko wengi wenye plan km hzi ila kwa kupata mitaji ndy shida mabank yenyewe ukiritimba mtupu....
     
Loading...