Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paprika: Paprika: Paprika: Paprika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by rollingstone, May 26, 2012.

  1. r

    rollingstone Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamiiforums, naomba msaada wa soko la paprika. Nina tani kati ya 50 hadi 70 kuanzia mwezi july. Kama kuna mtu anahitaji naomba msaada.
     
  2. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Rollingstone,
    Miaka michache iliyopita niliwahi kukutana na Kampuni iliyoitwa Spices Tz Ltd. Hawa walikuwa Wa-Dutch walioshughulika na utoaji wa mbegu za kilimo hai cha Paprika, ukuzaji wa zao na ununuzi nyanda za juu kusini. Walikuwa na mikataba na wakulima maeneo ya Kilolo-Iringa na walikuwa wanauza moja kwa moja kwenye Kampuni yao Mama huko Uholanzi. Kwa taarifa niliyopata ni kwamba hii Kampuni haikupata ikipata mzigo wa kutosha katika misimu na hivyo kuamua kufunga biashara Tz. Wapo sasa Malawi na Msumbiji wanafanya kazi na Cheetah Co. Jaribu kusearch Cheetah Paprica na uwasiliane nao. Ukikosa mawasiliano, ni-PM J3 nikutumie.
     
  3. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Rollingstone,

    Miaka michache iliyopita niliwahi kukutana na Kampuni iliyoitwa Spices Tz Ltd. Hawa walikuwa Wa-Dutch walioshughulika na utoaji wa mbegu za kilimo hai cha Paprika, ukuzaji wa zao na ununuzi nyanda za juu kusini.

    Walikuwa na mikataba na wakulima maeneo ya Kilolo-Iringa na walikuwa wanauza moja kwa moja kwenye Kampuni yao Mama huko Uholanzi. Kwa taarifa niliyopata ni kwamba hii Kampuni haikuwahi kupata mzigo wa kutosha katika msimu na hivyo kuamua kufunga biashara Tz.

    Wapo sasa Malawi na Msumbiji wanafanya kazi na Cheetah Co. Jaribu kusearch Cheetah Paprica na uwasiliane nao. Ukikosa mawasiliano, ni-PM J3 nikutumie.
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkuu uko Mkoa gani? Kama uko Arusha itafute kampuni moja inaitwa FaidaMali, au Faida Market Linkage company, wameisha fanya sana linkage katika hiyo kitu, Ila mkuu wakati mwingine usilime kitu bila kujua utamzuia nani, make hata kama utapata soko mnunuzi ndo atakae kupangia bei na si wewe,
     
  5. r

    rollingstone Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks a lot, nitajaribu Faida Mali nione itakuwaje
     
  6. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,554
    Likes Received: 3,893
    Trophy Points: 280
    Paprika nini ,?
     
  7. S

    Shadya Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni pilipili
     
  8. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2016
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,115
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Inauzwaje
     
Loading...