Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pappy Kocha na Nguza Vicking

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bujibuji, Sep 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Mko wapi wapenzi wa Nguza Vicking na mwanae Pappy Kocha?
    Mlikuwa mnasimamisha magari yenu mkiwaona wakipita, mlipeana mikono na kuwanunulia bia. Yap, mlifanya vyema sana. Sasa shilingi imepinduka, kama mlikuwa mnaona sura zao sasa oneni na visogo vyao.
    Mwende mkawatembelee kwenye shida zao. Bia ni bei kubwa kuliko sabuni, wapelekeeni rafiki zenu sabuni ili waoge na kufua. Kawaangalieni rafiki zenu ili wafarijike.
    Leo unapeta uraini, kesho itakuwa zamu yako kuwa mfungwa, jifunze kuwa rafiki wa kweli.
    ACHA UNAFIKI NA UZANDIKI
     
  2. N

    Ndoano Senior Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umesema kweli ila issue kama ile ya babu seya unaweza usitembelewe hata na mwanao.hebu fikiri ingekuwa mwanao ndo kaliwa masaburi ungemtembelea?tunajua jela hakuna mwenyewe ila hili la babu seya linatisha sana na sio kidogo wala uzandiki.
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Nakuunga mkono Ndoano...laiti ungewaona wale watoto 7 waliofanyiwa vile vitendo (mimi niliwaona kwa sababu nilikuwa nafanya kazi wadi ya watoto Muhimbili wakati ule), na sina huruma yeyote kwa babu Seya na wanae, na ingekuwa mmojawapo ni mwanangu...ningekuwa nishanyongwa tayari!
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi wanae walioachiwa wako wapi mbona hatuwasikii?
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Swala la babu seya gumu sana. Matendo aliyofanya haitaji msaada wowote.
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,455
    Trophy Points: 280
    ni juma lililopita tu nilipodhiirisha fikira zangu za siku nyingi kuwa zaidi ya asilimia sabini (+70%) ya watu walioko magerezani hawatakiwi kuwa huko.
    Mfumo wetu wa sheria umefikia wakati mbaya kabisa katika historia ya nchi hii iliyo na utata!
    Ni bora tungerudi kwenye mfumo wa kutafuta haki (kama Rwanda walivyofanya kwenye 'Gachacha') badala ya sheria ilipofikia kwa sasa!
     
Loading...