Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Papo kwa Papo-Toka Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jul 21, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    PM kaulizwa kwanini Rais anapokuwa nje ya nchi anamwachia mamlaka Makamu wa Rais, naye kama hayupo ulingo unaachwa kwa PM, sasa hili suala la Kumuondoa madarakani Jairo KM imekuaje linasuasua wakati Makamu wa rais anaweza kumnyofoa tu??

    Pinda kajibu pouwa: kwamba kuna kikomo chake kiutendaji, kwani Rais asipokuwepo huwezi kuanza kufukuza watu tu, au kuwafungulia wafungwa, hii kuna ukomo wake.

    Swali la DECI naona kalikimbia, kadai lipo mahakani na kawasihi hasa walimu wawe makini na hizi type za DECI, kwani wao ni rahisi kurubuniwa.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Aliyekuwa mtoto wa mkulima yupo kazini siyo.
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kaka mbona umepotea ama ulikuwa unatubipu wanaJF? Lete habari
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    habari si ndo hiyo hapo juu...lol, mi nipo kaka, ujue maswali yalikuwa 5 tu, mengine yanahusu zao la pamba, n.k

    NB. Pinda yupo kazini, kajibu maswali vizuri sana. Nampongeza, Spika kadai wengine watauliza kesho
     
  5. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    viongozi wa serikali hii ya ccm sijawapigia kura.....na wala sitawapigia kura yangu mpaka nakufa...naipenda nchi..nitafanya kazi ili niishi nitakavyo...maana serikali inataka hajali uchumi wa nchi yetu.
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,579
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Huyu Mizengwe Punda naye si wale wale tu!!!

    Yaani haka kazee sasa hivi nakachukia sijui nitafanyaje mimi??

    Rais hajui analolifanya, PM naye hivyo hivyo tu yaani usanii kila kona sijui tutatokaje hapa tulipo?!!
     
Loading...