Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Papii Demba Cisse

Discussion in 'Sports' started by paty, May 2, 2012.

  1. paty

    paty JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    salama wanajamvi,

    katika mechi iliyommalizika hizi punde, nimevutiwa sana na uwezo wa huyu jamaa, he is real striker,

    hawa jamaa wa CHELSEA ni wamefungwa goli mbili na huyu jamaa ambazo ninaweza kuzi rate kama miongoni wa goli bora kabisa msimu huu wa EPL,

    swali la kujiuliza, ivi hapa nyumbani hatuna akina Demba Cisse ??

    kama wapo mbona hatuoni mambo kama haya ??

    kweli wachezaji wetu wa kitanzania muongeze bidii, wachezaji wazuri wanatengezwa na kupikwa, wanapikwa kwa mazoezi na kujituma

    tunataka viwango hivi vya DEMBA-CISSE hpa kwetu pia
    [​IMG]
    [​IMG]



    If the first goal was impressive, the second was sensational.

    [​IMG]

    WAKUU NADHANI HILI NI GOLI LA MSIMU
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamaa ni noma mkuu!!!
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama unaamini kwenye ushirikina lile goli la pili unaweza ukadhani ni ndumba, ila jamaa ni mafundi sana,

    that is the best goal so far
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    lile la pili lazima litakuwa la msimu.Kibongo bongo kamati za ufundi zinanguvu kuliko kocha.Utasikia mganga kasema leo tusifanye mazoezi tuzungukwa kwa style hii hakuna kutoka.
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ahaaaaaa jamaa kiukweli anatishaaaaaaa
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu yaani hapa still nipo nacheki sky sport kwa ajili ya lile goli, yaani mpaka sasa ivi sieli jamaa anatarget kali kiasi gani, yaani nlishtukia kitu kunyavu, then zile dk 10 nlihisi blues watarudisha, ila jamaa aliwalegeza kabisa
     
  7. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,163
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 280
    Lile ni la mlongo mmoja (decade). Maana ukiwa katika eneo la kushoto mwa goli karibu kabisa na pembe ngumu kufunga kwa mguu wa kushoto (Kiasi kwamba mguu wa kulia ndo kabisa hauwezi kufunga), Lakini Mr. Cisse kafunga kwa mguu wa kulia, tena alimaanisha kufunga wala hakubaatisha, ukiangalia kwa makini jinsi alivyoupiga mpira ule.

    Kazi nzuri Mr. Cisse.
     
  8. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    it was an astonishing goal...surely the goal of the season...!! bravo Cisse, Bravo Allen Pardew, Bravo the Magpies.

    huko kwenye La Liga, vijana wa Real Madrid nao wamechukua ubingwa rasmi leo.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakika huyu mshambuliaji ni

    hatari sana
    Lile bao kama halitaweza kuwa la wiki kote ulaya Mi cjui!

    Ila nina hofu halitaifunika lile la wiki iliyopita ya mshambuliaji wa L'pool FC lile lilikuwa tabu tupu kwa kipa!

    Katikati ya uwanja mpk goli! Mmmh! Ngoja wadau waje.
     
  10. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamaa mkali goli 13 katika mechi 12

    [​IMG]
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu jamaa ligi imemkubali sana, jamaa ni fundi
     
  12. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah.!lile goli la pili mpka drogba kashangilia...jamaa anatisha
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Daaah! lile goli la pili kunamkono wa mtu sio bure maaana bonge la bao angekuwa muingereza angeongelewa mwaka mzima kwenye vyombo vya habari.
     
  14. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Dah sikuiona hii mechi..lkn nimeangalia youtube asubh hii huyu jamaa ni noma sn aise...
     
  15. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...