Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Papick kutimkia kwao Serbia

Discussion in 'Sports' started by Kijamani, Nov 11, 2009.

  1. K

    Kijamani Senior Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo uwezekano mkubwa kwa kocha wa sasa wa klabu ya Yanga Kostadin Papick kutimkia kwao Serbia.Hizi ni habari za ndani mno na siri kubwa ambayo imetolewa na mtu wa karibu sana wa Papick ambaye yupo Afrika ya kusini.

    Hii ni kufuatia kocha huyo kutakiwa na klabu moja ya daraja la kwanza nchini kwao. Chanzo hicho kiliendelea kutanabaisha kwamba anachosubiri kwa sasa mwalimu huyo ni makubliano ya malipo na timu hiyo.

    Kocha huyo ambaye ameingia yanga ambayo kwa sasa ipo katika wakati mgumu wa matokeo yasiyo ya kuridhisha amekatishwa tamaa na mfumo ambao ameukuta klabunui hapo. Hata hivyo bado Papick ana kazi kubwa ya kusitisha mkataba wake mpya na klabu yake ya Yanga.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Chanzo hicho cha siri cha ndani ndo kipi?...Ni siri gani hii hapa tena?
     
  3. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe utakuwa mtu wa simba,unataka kutuvuruga sasa,kama kutufunga tayari sasa subiri round ya pili upate kipigo.5-1
     
Loading...