Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Papic anaishi kwa mshumaa na maji ya madumu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amavubi, Dec 27, 2011.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Sikia hii; jamani nimeamua kuirusha hii maana nayo ni habari, eti Kocha wa timu kubwa kama Yanga hajalipiwa umeme na maji hadi akakatiwa....na kwamba timu haijafanya mazoezi kwa siku saba kutokana na UWANJA kujaa maji huku ikjiandaa kucheza na Zamalek!!!
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizi timu zetu ni aibu kwa kweli!!
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Wapi MANJI?? Ridh1 etc? hadi wakati wa usajili tu??
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Papic kaingia choo cha kike, huo msala abgemuachia Sam Timbe tu
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Lile shati lake la Bluu bahari itabidi asipige pasi sasa maana ilikua kauka nikuvae nadhani!!! hakusoma alama za nyakati!!
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Wapi Wanayanga wenzangu tumchangie mwalimu wetu apate japo luku ya wiki hii wakati changamoto zake zikiendelewa kutafutiwa Manji? Yamkini anashindwa kusoma hata programu za mazoezi kwenye wavuti kwa kukosa umeme
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole Kocha Papic na pia welcome to third world countries.....hayo matatizo ya maji na umeme ni partof life huku kwetu uswazi.

    Angalia usije kuta wamekutupia virago nnje kwa vile Yanga hawajlipia pango la "crib" unayoishi huko uswazi.
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    we unaenda kufundisha Yebo Yebo alafu unalalamika nini sasa!
     
  9. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Itabidi kamati ya nidhamu ifanye kikao cha dharura na kumfukuza huyu kocha kwa kutoa SIRI za club, wababaishaji hawakawii kuficha udhaifu wao kwa jina la nidhamu...
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    kwao kunani?
    Mbona hatimui
    inaelekea kazoea
    swaga za kigumu
    ndo mana anaona
    kawaida tuuu tehe
     
  11. Mussa2000

    Mussa2000 Senior Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yamkini anashindwa kusoma hata programu za mazoezi kwenye wavuti kwa kukosa umeme[/SIZE][/FONT][/B][/COLOR][/QUOTE]

    sidhani kama alikubali kusaini contract bila kuzingatia consideration,terms & conditions of the contract kwa sababu kama lugha iliyotumiwa kuandika contract ingekua unknown kwake asingesaini contract hiyo na kuwepo yanga hadi leo.
     
  12. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ina huyu papik haoni mafuriko? Kaambiwa nguzo za umeme kwenda kwenye gesti aliyopangia zimeanguka yeye kaamua kuitia aibu yeboyebo hadi kwenye magazeti. Sasa subiri kutimuliwa
     
  13. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Papic kuna wa2 wanamkomoa pale yanga na hao wa2 walichukia kuondoka kwa sam timbe pale yanga coz mara ya 1 papic aliondoka kwa nyodo so papic analo
     
  14. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yanga pia wanalalmika kwamba jamaa anaishi maisha ya kisharobaro sana ndo maana anawasumbua.Wameshamwambia alete familia yake huku ili apunguze starehe lkn hataki kwani anajua kuwa familia itamfanya aishi kwa discipline sana.
     
Loading...