Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Papaa Msofe kupandishwa kizimbani leo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by n00b, Aug 10, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Kama mlifuatilia hii thread - http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-sheria-the-law-forum/301102-papaa-musofe-mbaroni-kwa-mauaji.html basi hii leo jamaa anapandishwa kizimbani Kisutu kuhusiana na sakata hili.

     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Duuu wakimpa kesi mauaji amekwisha!!!hadi ije isikilizwe miaka 3-4 anasota rumande!pole zake sana!ndio maisha hayo lakini
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Marijani Abubakar a.k.a Papaa Msofe! Hahaha, mutu ya pesa mingiiii
     
  4. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Aliyemtisha marehemu alikuwa Alex Massawe ila Msofe alinunua hiyo nyumba kwa Alex.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Duh! Japo kama hela anazo anazo atasota afu arudi kuanza upya. Mbona kama wamem-hold muda mrefu bila kumpeleka mahakamani?
     
  6. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    hahahhah mkuu kuna mzee mmoja aliwahi kuniambia kuwa kuna umri wa kufanya mambo fulani na mambo fulani....leo ndio nimeamini
     
  7. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,581
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kesi itaedeshwa kwa speed isito ya kaaida na atashida kwa ushahidi hafifu utakaotolewa na policcm' wait and see
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Hakuna kesi hapo!
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nasikia Alex Massawe huo ndio mchezo wake anakukopesha hela iwapo utweka rehani nyumba yako ,mnaandikiana mkataba kuwa ikifika tarehe flani utarudisha pesa na riba yake na usiporudisha nyumba yako itakuwa halali yake sasa anachofanya ni kuwa ikifika siku ile ya kurudisha pesa hapatikaniki si kwa simu wala ofisini kwake muda ukipita ndio anaibuka na kudai umevunja mkataba ,kosa ni kwa mkopaji kwani anakuwa hajasoma vizuri mkataba ,kwani hakuna sehemu ambayo inaandikwa je kama siku hiyo haupo kitatokea nini,kwa ulaghai wake huo A.M kajipatia nyumba chungu nzima huko Sinza na maeneo mengine Dar na Arusha,huo ndio ujanja pori wa AM
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa ni matabeli wa kutupwa,hilo jengo lililowapeleka lupango ni la maana kweli kama ghorofa 3 hivi.....Alex Masawe kashakimbia hayupo nchini.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wacha wafungwe kutokana na uchafu wao wakapasuliwe masaburi yao, washenzi sana hawa jamaa.
     
  12. k

    keke Senior Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh hiyo sio kesi ya Papaa Msofe, ni kesi ya Mr. A.M... ila wote ni matapeli wakubwa sana hapa mjini
     
  13. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    wanatupwa ln lupango?
     
  14. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama Alex Masawe mnayemzungumzia ni huyu mwenye A.M investments basi hii kesi itapotea sasa hivi. A.M ni mfadhili mzuri wa wanasiasa for many years -huyu hashikiki.
     
  15. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    mwache akapakatwe na masela,yeye c kazoea kutapeli watu,na bado mafia alex massawe atafuatia
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Siyo kweli!!!marehemu aliweka bond kwa massawe,baada ya kuchelewa kugomboa mkali massawe akaipiga bubaa baada ya kubadilisha madocs akamuuzia msofe!marehemu kuibuka akakuta mjengo umesukumwa kwa msofe ikabidi afuatilie,msofe akamtolea bomba kuona jamaa anamletea chafya!massawe kwakuwa ni mjanja inasemekana akaamua kuimaliza kesi kibingwa kwa kumuua mshkaji na maiti ikatupwa maeneo ya kwa msofe ili ijulikane msofe ndo muuaji!!!!masawe kamdondoshea jumba bovu msofe hii kesi ila watu watapotea hawa wakifanya masihara kwani mkulu alishawaonya na sasa wamejitela wenyewe!
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Siyo kweli!!!marehemu aliweka bond kwa massawe,baada ya kuchelewa kugomboa mkali massawe akaipiga bubaa baada ya kubadilisha madocs akamuuzia msofe!marehemu kuibuka akakuta mjengo umesukumwa kwa msofe ikabidi afuatilie,msofe akamtolea bomba kuona jamaa anamletea chafya!massawe kwakuwa ni mjanja inasemekana akaamua kuimaliza kesi kibingwa kwa kumuua mshkaji na maiti ikatupwa maeneo ya kwa msofe ili ijulikane msofe ndo muuaji!!!!masawe kamdondoshea jumba bovu msofe hii kesi ila watu hawa watapotea hawa wakifanya masihara kwani mkulu alishawaonya na sasa wamejitela wenyewe!
     
  18. N

    Nagoya Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnamtetea msofe kwani ni mara yake ya kwanza? Kwani ile kesi ya kina zombe msofe hakuhusika kuua wale jamaa? Ancheni unafiki Msofe ni muuaji na kawaminya wengi kimya kimya hii ya juzi kusanuka ni kwamba arobaini yake imefika.. Msofe hafai hata magereza angenyongwa kabisa.
     
  19. Ngamiani

    Ngamiani JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2015
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 2,696
    Likes Received: 1,096
    Trophy Points: 280
    Yuko wapi huyu papaa
     
  20. mwombeki5

    mwombeki5 Senior Member

    #20
    Sep 9, 2015
    Joined: Apr 19, 2014
    Messages: 167
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Acha afungwe kwani huyo aliyepoteza maisha alikuwa na familia na watu wanaomtegemea ili waione kesho katika mwanga bora,sasa wanataabika kwa hila za hao matapeli.
     
Loading...