Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Papaa Msofe Arudisha kiwanja alichotapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Clarity, Nov 11, 2011.

  1. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Taarifa Habari ya saa mbili ITV imemuonyesha Mjane aitwae Devotha akitoa shukrani mara baada ya kukabidhiwa kiwanja alichotapeliwa na Msofe
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kile kiwanja cha kinondoni mbezi beach kilichokuwa kwenye mgogoro kati ya papa msoffe na bi.Devotha mulay, hatimie haki imetendeka baada ya papa msoffe kuamua kuachia kiwanja leo 11/11/2011 kama alivyokua kagizwa na serikali.mia
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    safi sana inawezekana na huyo mama ni mkomaaji..
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni Msofe huyu member wa JF? Au wana uhusiano wa majina tu !?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nimemuona ameshkuru Pinda,Nahodha,Itv na mama ananilea nkya.

    Papaaa msofe
     
  6. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mama nkya alitaka kumuumbua kwa kutumia sheria na vyombo vya habari
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Naofia usalama wa mama devotha mie namshauri auze hicho kiwanja atokomee sehemu isiyojulikana maana msofe lazima amuue
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sheria ingekuwa hivyo tungelala milango wazi
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hakuna lolote,
    labda auwawe yeye kwa sumu ya panya, tena akinywa supu ya ngumi pale leaders kesho asubuhi.
     
  10. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Hapana si huyu member wa JF!! Ni yule kiboko ya investors wa kichina anawapiga kuanzia kopa feki mpaka kuwakodisha magodown ambayo hana miliki nayo jamaa ni kiboko na serikali inatambua hilo
    Nampongeza huyo mama kwa kukomaa nae lakini ndio ajiangalie kwani jamaa ana mtandao wa kimafia sidhani kama ameachia kiroho safi
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Tapeli msoffe, wanamchekea huyu.
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani mwenye picha za papa Msofe aziweke hapa wengine huwa tunamsikia tu.
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Leo haki imetendeka kwa serikali ya magamba mbele ya mwenye hela ajabu kwelikweli, ningesema ni kwavile pinda kaingilia lakini sio mbona lilesuala la jeri muro alisema hukumu yakd ifanyike mapema mwisho wake muda umeenda sana na jeri kuishia kutimuliwa kazi kabla ya kujulikana kama ni mwalift au la
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeona huyo mama akishukuru, aangalie asije akashindwa kuikalia maana jamaa situmaini kama atakuwa ameiacha kwa roho nyeupe kabisa,
     
  15. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alikosea step nadhani ameingia cha kike! na kwa kuwa maza amekomaa,hakuna haki yoyote wangapi wanateseka kwa staili hiyo.
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kiwanja kikubwa sana kinafika 50 by 40 hivi tena kiko mbezi beach!!
     
  17. W

    Wemba Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo Mama ni jasiri. Angezubaa kidogo, kiwanja kingetwaliwa kimabavu!
    Lakini wako Watanzania wengi sana Mitaani wenye matatizo ya kudhulumiwa kama Mama Devotha.
    Nani awasaidie Masikini hawa Yarabi? Maana haya Matapeli yana jeuri kubwa mno ya Pesa. Jumlisha na zile kauli "maafisa wote wako mfukoni"
     
  18. R

    Ray 4 Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi serekali yetu inataka kutufundisha nini? Yaani waziri wa mambo ya ndani anasuluhisha kesi ya Ardhi na waziri wa Ardhi mwenye kofia ya Professor anashindwa! Nilidhani mama Tibaijuka au Professor Tibaijuka kama anavyofahamika ndiye angelivalia njuga suala hili kutetea mjane lakini kumbe na yeye amenunuliwa na mafisadi. Kwani huyu Marijani Msofe ni nani hasa mpaka anatapeli watu wengi hivi hachukuliwi hatua yoyote. ITV wanasema eti ameambiwa arudishe kiwanja alichoiba, ndio sheria zetu zinavyosema?
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Haaaaa papa mukulu leo kaingia choo cha kike haaaaaaa bado muzamir katunzi
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    subili jumapili kama atakuja mbala mwezi kula bata ntamfotoa nikuwekee hapa.mia
     
Loading...