Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Papa msofe atapeli kiwanja mbezi beach;atumia polisi wa kawe kuhalalisha

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Pdidy, Jun 25, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,551
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kweli tapeli ni tapeli tu
    kwa waliosikia hivi majuzi kwenye clouds kuna mtu aitwae mlaya amelalamikia polisi wa kawe wakiongozwa na mkuu wa kituo kwa kutaka kuhalalalisha uhalali wa kiwanja chake kwa tapeli maarufu wa mjini papa msofe..akiwa anaongea kwa kujiamini mh mlaya alisema ameshangazwa sana unajua hiyo sehemu nilijenga baada ya hapo nikaweka nyumba ya kukaa mtu na kuzungushia uzio baada ya hapo nikasafiri nje ya nchi..wakati nakuja likizo nikaambiwa kuna mtu amekuja anadai kile kiwanja chake kwa kuwa sikuwa na muda mrefu sikupata kuweza kutafutia ufumbuzi nikamwachia ndugu yangu documents zote..bahati akaja jamaa anajiita hamis magale yeye ndio mmiliki akaombwa aonyeshe documents akadai tutazikuta ardhi...jamani hii wizara ya ardhi loh
    muda si mrefu nikarudi tanzania nikaanza kufwatilia ndipo akaja huyo jamaa anajiita hamis nikamwambia twende ardhi
    ukaonyeshe information zako...nikaenda moshi nikiwa moshi nikaambiwa wamevunja uzio wote ,,hee siku inayofwata nikaambiwa wamevunja na nyumba yangu nikaenda nikarudi nikaenda polisi kawe kuwaeleza huu uhuni wa huyu mtu akadai atafutwe aletwe yeye akawa akiwasiliana na mkuu wa polisi kituo cha kawe na baadhiya polisi wakimdanganya aendelee kujenga.

    Ilipofika waakti akaanza kuweka uzio na mimi nikaenda kuvunja nikamfwata mkuu wa kituo cha osterbay akanipa mpeleelzi ambae siku ya kukutana na mmiliki nikaaletewa barua nayeye anajiita marijan msofe..akaomba tukae sehemu tuongee na kunitaka kama nataka nimwachie kiwanja changu nimpe hela alizolipa ardhi kupata kiwanja.

    Jamani huyu mtu nimshenzi sana baada ya muda nikaona kaja na gari lingine waakti tukiongea na mkuuwa upelelezi niliepewa ...nilishangaa sana kuona papa msofe akiitwa na mkuu wapolisi wa kawe wakaingia ndan zaidi ya nusu saa alafu mkuu huyo akaniita akaniambia kwa nini msikae mwongelee mmalize..nilimshangaa sana sana watanzania na ndugu zangu wa cluods nasema hii nchi imeshauzwa documents zangu halali hizi hapa ajabu polisi anashindwa kusimamia uhuni wa huyu tapeli kisa wamekuwa wakishirikishwa ni aibu sana lakini ntasimama na haki yangu aitaenda bure

    nanukuu

    hivi jamani watanzania huyu jamaa ametapeli madini wengi tu na ni mtandao mkubwa pale kariakoo sasa ameanza kuingilia na ardhi nani anamlinda najua kipindi cha mahita alimtumia sana sana na baadhi ya defenders kufanikisha unyama wake baada ya hapo anawakatia fungu sasa sijui huyu mwema nae anatupeleka wapi

    mungu ibariki tanzania;mchaga usimwachie huyo mpaka dunia iseme utapeli basi
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    E bwana hawa mapapaa wengi ni WEZI,MATAPELI mdau ni kweli papa musofe ni tapeli kupindukia amewatapaeli wazungu madini sana,kuna jack pemba mwizi,ndama mutoto ya ngo'mbe mwizi nani anowalinda hawa wezi? PAPA MUSOFE NI TAPELI LILOKUBUU NA ANAKULA NA MAGAMBA WA NGAZI ZA JUU NDO MAANA ACHUKULIWI ATUA.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa ameanza kutapeli wazawa hii mbaya sana yy aendelee kutapeli wa wekezaaji feki atuna shida nae lakini akianza kutapeli wazawa siku zake zitahesabika soon
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kumweza huyu bwana nenda Aucland Tours uongee na mkewe.
    Approach iwe ya ki romance zaidi (onyesha una mu admire) na ninakupa 100% utatafanikiwa.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Mdau una maanisha kwamba mkewe anaweza kukupa tunda?
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    hapa umeniacha kidooogo,sasa mkewe ukimrembulia macho ndo itakuwaje jamanii?
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hakuna tofauti yoyote kati ya Mahita na huyu wa sasa, wote wako kwenye MGAO (PAYROLL) ya hawa matapeli! Mbaya zaidi hawa wadogo wakileta fyoko, jamaa anampigia Mahita, na Mahita anatoa maelekezo, soo linazimwa (si unajua vyeo vya kijeshi/kipolisi hata ukistaafu bado unaheshimiwa na wale walio na vyeo vya chini?)!
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    eeeh mbona hiviii? nagopaaa
     
  9. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duu hii balaa sasa! unampa mtu ngumu nyeusi hadharani!?
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Pole sana kaka, Huyu jamaa msofe ni wakufungwa jela...hebu mtafute mama tibaijuka (waziri wa ardhi) atakusaidia kwa jambo hili.
     
  11. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    una uhakika?
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi huyo papa msofe jina lake halisi ni nani? nauliza ili niweze kumuepuka nikikumbana naye maana anaonekana kuwa ni mtu hatari sana
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,658
    Likes Received: 9,288
    Trophy Points: 280
    Mnategemea nini kama serikali yenyewe inaendeshwa kihuni au tuseme kimjini mjini?
     
  14. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inasemekana huyu papa Msofe jogoo wake hawiki (kuna mademu maarufuwamethibitisha hilo) sasa haya mapesa anayoyatafuta kwa utapeli ni ya nini?
     
  15. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmmh.....km rais wa nchi,alienda kuilipa Richmond hela usiku wa manane pale Jk nyerere,huwoni hii nchi niyakila mtu ajirarulie kipande yake kadri awezavyo...akili kumkichwa!!
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,551
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    hope kamana yeye ayuko kwenye payroll yao
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sidhani, ukumbuki jinsi alivyo mkomalia yule mhindi pale surrender bridge.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    siri imefichuka kumbe babangu mdogo
    ni baridiiiiiii aluu!!!!ila bora kama ni joka la kibisa ,
    angekuwa mzima si angeiba zaidiii!!!
     
  19. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yaani hata wewe Flora ikatokea akakutembelea ghetto kwako halafu assume una chumba na sebule na usiku ukawakuta nyumbani kwako naye hawezi kurudi kwake wala usimuogope lala naye tu Hana madhara sana sana atakuingiza vidole tu
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280

    ahaa af baada ya kuingiza vidole .ananipa vogue na kadi au ndo ananitapeli ! lakini kwa utapeli wake anaweza
    kunipa kadi ya kimagumashi siku mbili naporwa vogue daaa huyu jamaa mkareeeeee!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...