Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Papa alipoamua kudrive mwenyewe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jiwe Linaloishi, Mar 13, 2012.

  1. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siku moja Papa Benedict 16 aliamua kwenda kwenye Matembezi akamchukua dereva wake lakini akamwambia amwache andeshe mwenyewe kufika njian akakutanna na trafic akamsimamisha kuangalia vizuri akagundua ni papa aah akamwita mkubwa wake, mkubwa wake nae kuangalia akakimbia yule trafic ikabidi amuulize mkuu wake mbona umekimbia mkubwa wake akamjibu kama Papa anamwendesha yule mtu basi kama sio Yesu ni Mungu..
     
Loading...