Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Panya wa dar - serikali iingilie kati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Taifa_Kwanza, Jan 12, 2011.

  1. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hello

    Nimekaa maeneo tofauti tofauti hapa dar es salaam kwa kipindi cha miaka minne sasa, katika kila
    sehemu niliyopata kuishi kumekuwa na MAPANYA MAKUBWA MAKUBWA (PANYA BUKU). Panya hawa
    ni kero sana jamani.

    Weekend nimejaribu kumshawishi irani zangu mmoja kulizungumzia tatizo la MAPANYA hawa
    katika eneo letu, alionyesha kukata tamaa sana, alinishauri nitafute paka tena kutoka mikoani sio PAKA
    wa Dar es Salaam.

    Panya hawa wanafanya uharibifu wa hali ya juu sana jamani
    naomba serilaki iingilie kati.

    Nategemea kuwasilisha maombi haya kwa serikali ya mtaa wangu jioni ya leo
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona kuna dawa nyingi tu mitaani za panya na kwenye maduka ya dawa za wanyama
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    nakukaribisha muhimbili jioni ama usiku wadini
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hii mijipanya ni mwisho wala haikai ndani yaja kula tu nayanapitia popote pale, mie kwangu mpaka kweye waya wa umeme yapita ule mkubwa wa Dowans. Serikali ya mkoa needs to do something maana siku likilipuka gonjwa la town tumekwisha
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    hahahaa paka wa dar wameshachakachuliwa na wachawi hawana mda na panya. Paka is the only solution for panya. Na huyo paka mtoe kizazi na kumshindisha njaa ndo atakamata panya. Pole kwa yanayokusibu.
     
  6. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona kero ni nyingi za huko daslam.
     
Loading...