Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Panya: Nina mimba ya paka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bampami, Sep 4, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    'Panya watatu wabishana
    nani bigwa; wakwanza adai
    mimi maisha yangu yote
    nimeishi kuiba store lakini
    cja wahi kushikwa,wapili
    adai wacha hiyo mimi nimekunywa sumu mara
    kadhaa na cja kufa,wa tatu
    aagua kicheko kisha adai
    sasa nyinyi mnasema nini
    mimi niko mpaka na mimba
    ya paka!!'
     
  2. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    dah fix zingine!
     
Loading...