Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pantoni ya zimika ktkt ya bahari kigamboni na magogoni!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Apr 29, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Jamani tunakufaaa! Pantoni limezima ghafla ktkt ya bahari

    Nitaendelea kuwajuza kwakuwa nipo ndani ya hiyo pantoni! Hali ni ya taharuki sana!!!
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    pantoni jipi? Jipya au la zamani?
    Kikwete atimize ahadi, tunahitaji daraja Kigamboni
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Lazamani, lile dogo! Mungu mkubwa tumeoka tumefika ng'ambo ya kigamboni!
     
Loading...