Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Panga badala ya Kisu, Binadam mna mambo nyie

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 4, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. K

    KISUNGURA Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nayo kali!

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,529
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    huku itakuwa ni kenya. sasa hayo ni makachumbari au ni nini jamani...dah, ugali mgumu huo...
     
  4. s

    sumni7 Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    itakuwa kachumbari ya nguruwe au mbuzi?
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hao watu wanaonekana wana mawazo ya mbali na huo ugali? wamepewa adhabu nini?
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Duh, yaani hiyo nguna watu wa3 tu! Tehe tehe!
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kama ingekua Kenya pembeni kusingekosaga "sukuma wiki"
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ndo buffet?
     
  9. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hao watakuwa wasukuma, hapo wanawaza watashiba kweli huo ugali? usikute mbele yao kuna nyomi ya watu, so wanahisi hiyo ndonga haitoshi.... maana pande za kwao ukiambiwa subiri kaugali, ujue ni mlo wa familia mbili pande za kimazichana au chanika!!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Acha wewe.........huoni panga hilo ni mali ya magamba
     
  11. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi kwi!! Jf haiishi vituko lol!
     
  12. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapana MadameX,,, hiyo ni BIRTHDAY CAKE na hilo panga ndio la kukatia,, sasa hapo huyo bwana mwenye sherehe ndio anatafarakari,, kama panga litatosha ama wamletee tu JEMBE
     
Loading...