Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pandisheni kodi kwenye bia na sigara ILA MHALALISHE GONGO NA BANGE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jun 8, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Serikali ihalalishe matumizi ya BANGE NA GONGO SASA kwani ongezeko la kodi kwenye bidhaa hizo hatutaweza kumudu gharama za matumizi ya Bia na Sigara tena

    KELEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE UUUUUUUUUUUUUUUUUUUWWWWWWWWWWWWWWWWIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII;;;;
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii aaiiiiiiiiiiiiiiiiiii,bia 5000/= ukinywa lazima utakuwa fisadi
     
Loading...