Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pande zote mbili ni dhaifu...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Jul 17, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Salaam JF!
    Hili nimelifanyia utafiti wakutosha. Naww liangalie!
    Upande wa kina baba ikiwa hajawahi ku do kujua maumvile tafaut tafaut atapooa mke/mpz wa kwanza lazima atatulia kwa kua hakuna tafauti atayoigundua ...atajua ndivyo ilivyo.
    Iwapo akianza kuonja/kujaribu maumbile tafauti itamfanya azidi kuchagua zaidi. Ndio kitu kinachopelekea akina baba/kaka kuzidi kuacha wachumba/wake zao njia panda kwa kuanzisha mahusiano zaid. Pia akina baba hua hawasemi ukweli tatizo lilipo...utawasikia wakisema kwa kutafuta visingizio kua wake/wachumba zao si waaminifu.
    Kwa akina dada wao tamaa za kuishi maisha mazuri au kupewa mali ndio kitu kikubwa hua kinawafanya wawakimbie waume/wachumba zao huku wakiwasingizia kua si waaminifu...ukweli hua hawasemi kama ni mali au ahadi walizopewa hazijatekelezwa.
    Ukiangalia wakati wa miaka mingi ya nyuma hizi tabia hazikuepo ndoa na mahusiano yalidumu...japo migogoro hua haikosi ndani ya nyumba.
    Tunaweza kumaliza haya matatizo iwapo nafsi zetu tutazituliza . Hata wale tunaowaamib wamejengeka katika imaan ...nao sifuri. Wamekua wakiingia katika mlipuko huo huo kutokana na jamii kubwa inao wazunguuka kuharibika.
    Ukifanikiwa kutuliza nafsi yako utaishi salama bila matatizo na mpendwa wako ukiweza.
    Endelea na wewe kuchangia!
    Nawakilisha!.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo wababa wa do sana kabla hawajaoa ili wakioa watulie.
    Ngoja nifikirie solution kwa wadada.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    mali ni muhmu lkn sio hakikisho kuwa mke atatulia, pili mwanaume kicheche ni kicheche tu hata iweje
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    tabia ya mtu ndo inahusika
     
  5. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tabia ndio chanzo, si pesa wala variety. Ukijua upo duniani unafanya nini utajua kuwa upo duniani na utapata nini na huwezi kuwa na vyote daima na mwisho wa kutaka yote ni kukosa yote.
     
Loading...