Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Panauma!

Discussion in 'JF Doctor' started by VUTA-NKUVUTE, Nov 21, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Upande wangu wa kulia chini ya kitovu una maumivu makali yanayoambatana na tumbo kuunguruma.Nimefanya vipimo vya Ultrasound nikaambiwa kuwa sina tatizo.Mahala hapa bado panauma.Hili ni tatizo gani? Tiba yake ni ipi?
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana, ngoja waje wataalam.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Madamu umecheki mpaka (Ultrasound) na hawakuona kitu isijekuwa umetendewa huko uliko mambo ya kiswahili (magic) nina hisi una wewe Hernia inakuanza ingawa hujasema ni muda gani hayo matatizo yamekuanza? Nina kupa First Iad Jaribu kutumia hizi dawa Msokoto wa tumbo:
    Chemsha uzuri Anisuni, kamuni (bizari nyembamba au uzile) na nanaa kwa vipimo sawa na tia Asali kidogo, halafu tia matone saba ya habbasouda (mafuta) kwa kiingereza hayo mafuta yanaitwa (Nigelle Sativa Seed oil) kunywa kinywaji hicho kikiwa na uvuguvugu pamoja na kupaka mafuta ya (Nigelle Sativa Seed oil) pahala panaposokota.
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Asante Ndugu.Nitafanya hivyo.
     
  5. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nenda Tumaini Hospital kamwone Dr Yongolo
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama vipimo umepima na uoni k2 ucsumbuke njoo ufanyiwe maombi huu ndio ushauri wangu kwako ucpuuze
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kama unapatwa na hiyo hali wakati wa baridi basi utakua na ngiri mkuu.pole sana. over
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Asanteni kwa ushauri wenu wanaJF...
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180


    Naam hata ile dawa yako ya naniliu nitanunua..............kapunguze bei walau 80,000!
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ile dawa ya naniliu sio ya kwangu ndio maana inauzwa bei kubwa ingelikuwa ya kwangu Mkuu ningelikuuzia kwa hiyo bei uliyotaja lakini mimi mwenyewe nainunuwa huko iliko inakuwa imeshatengenezwa teyari mkuu ina nguvu sana hiyo dawa mkuu ukiitakawasiliana na mimi Mkuu.
     
Loading...