Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Panasonic TV Imejilock.Nini Tatizo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Oct 1, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani watoto wamebonyeza tv yangu mpaka imejilock.inaonyesha kufuli la rang ya njano.Hakuna botton inayofanya kaz zaid ya ile ya kuzima na kuwasha.Naombeni msaada jaman!hako kakufuli ni ka njano.
     
  2. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole sana. Kwa kuanzia ungeangalia user manual yake kama kuna solution yoyote. Kama hauna manual yake basi jaribu ku-google kwa kutumia model number ya TV. Ikishindwa kabisa basi weka hapa model number ya TV tujaribu kukusaidia zaidi.
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    user menu yake sijaipata.pia rimote yake ya awali ilikufa.sasa natumia rimot ya mchna.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    hbu kanunue plasma tu,
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Iyo tv ni ya mchina ? Kama ya mchina shika limoti yako tafuta neno display ponyeza hapo kwa muda (hold) iyo kufuri itatoka
     
  6. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Utamchangia ngapi?
     
  7. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kazi ndogo hiyo mpelekee Fundi wa tv mwambie akubadilishie IC ya MEMORY.kinachofanyika hapo anatoa hiyo iliyotunza kumbukumbu kuwa tv imelokiwa halafu anaweka IC kama hiyo hiyo ambayo yenyewe iko wazi.Ni hilo tuu Natumai bei yake yawezakuwa sh 10,000
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Asanten kwa mawazo. Nimeshatatua tatizo.Nilibonyeza botton ya display mchezo ukaisha.
    Asanteni sana.
     
  9. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    nimeshatatua tatizo.asante
     
Loading...