Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Panacea?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyani Ngabu, Dec 17, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya...katiba mpya...katiba mpya!! Neno katiba siku hizi limekuwa kama wimbo flani unaotamba kwa wakati flani.

    Sasa limenijia swali hapa. Je tukishaipata hiyo katiba mpya tunayoililia sana ina maana matatizo yetu ndio yataisha?

    Katiba mpya ndio panacea ya hali duni ya maisha tuliyonayo?
     
  2. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    No it is not!
     
  3. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hi Rev.

    If it is not then why crying for something which will not help us? Please educate us, the poor goats of the Lord
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Why is it not? What else is lacking?
     
  5. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145

    Matatizo hayataisha. Tutatatua baadhi halafu yatokea mengine na tutaendelea kuyatatua, ndio maisha ya kibinadamu yalivyo, huwezi maliza matatizo. Katiba mpya tunaitaka ili kutatua udhaifu na matatizo yaliyopo kwenye KATIBA YA SASA. Katiba ikishakaa vizuri, tutakuwa na uwanja mpana wa kutumia njia mbadala wa kutatua matatizo mengine ya nchi hii.

    Natumaini umenielewa ki-utu-uzima!
     
  6. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We mbwiga kwelikweli!!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Hebu uelezee basi huo umbwiga wangu kwa kinagaubaga..
     
  8. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo kisimani na mtungi wetu tuupendao kuteka maji.
    Lakini kila tunapojaza maji mtungini, maji yanavuja na hatufiki nayo maji nyumbani kwa kiwango tulichotarajia.
    Mtungi wetu UMETOBOKA na tumekuwa tukijitahidi kuziba lakini matundu bado yapo!
    Viraka ni vingi mpaka inatia KINYAA!!!!!
    Kuna ubaya gani tukitafuta Mtungi MPYA!
    Kweli hapo sio mwisho wa matatizo, sababu hata njia tupitayo ina MBIGIRI kibao!
     
Loading...