Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Panabooooooaaaaaaaaaaaaa!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by redSilverDog, May 26, 2011.

  1. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Any challenges? PHP, JAVA??? yaani hamna maswali ya computer zaidi ya kuchakua?:tonguez:
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kuna post nimerusha kule jukwaa la wakubwa.Go an force u re self to enjoy it Hapa Helpdesk imezidi.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kuna baadhi ya post zinawekwa humu isivyo sahihi, mfaani hiyo topic iliyofunguliwa mtu anatafuta adopter ilitakiwa iwe ktk matangazo madogo madogo na si hapa.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Siyo hiyo tu hata post ya ya kuelezea gharama za internet sio Post ya technology. May be mtu anayengalia kwaj jicho moja. mabo ya gharama za internet nayo ni ya Matangazo madogo madogo. Next time mtu akitaka kuuza gari ,simu latop tutaona kweye hili jukwaa.
     
Loading...