Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pan African Sports Club njooni jamvini

Discussion in 'Sports' started by Game Theory, Aug 7, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Yah contrary to popular opinion binafsi si mshabiki mkubwa wa Yanga ila napenda tuu wanavyowaadhibu wale jeuri wanojiita Simba

    Lakini my heart is with Pan Africa SC lakini tatizo letu Pan ni migogoro bwana duh!

    Hivi tunaweza kutata migogoro yetu na kuweka uongozi mpya?

    Hivi ilikuwaje mpaa akina Digosi wakaikataa katiba mpya?

    Haya tena watu wa Pan uwanja wetu huu...

    [​IMG]
     
  2. M

    Magehema JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo la Pan imekaa kiswahili swahili sana! Any way ila usihofu wadau watajitokeza tu.
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Pan wameshafulia!! Ili kuamka tena wanahitaji Sabuni ya Omo..origino ya nairobi!
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Naikumbuka Pan ya miaka ya mwanzoni mwa themanini.Mohame Yahya Tostao, Mohamed Mkweche, Adolf Richard na wengineo. Walipozama ndo jumla sijui imekuwaje. Mpira wa TZ unaendeshwa kwa unazi na sio elimu...kuroga sana. Hapo ndipo kwenye kasoro. Elimu ya kuongoza team imetupiga chenga sana ndio maan migogoro kila siku haiishi
     
  5. K

    Konaball JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Watafute Tajiri wamuuzie ile Timu, kina Kapera wabakie washabiki tu
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa Pan inasemekana ule ubingwa wa mwaka 1983 walimwahidi mganga wao kumnunulia Landrover, kisha wakamtoroka. Basi huyo mzee akawafanyizia wakashuka daraja mwaka uliofuata na kuwalaani wasipande daraja tena.

    Naona imepita miaka 25 bado wanakukuruka mchangani, mganga mwenyewe alishafariki siku nyingi!
     
  7. M

    Magehema JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha mbali sana; Juma Ponda, Mohd Mkweche, John Faya, Rashid Idd Chama, Jellah Mtagwa, Salum Mwinyimkuu Carlos/Adolf Rishard, Gordian Mapango, Hussein Ngulungu, Peter Tino, Mod Yahaya Tostao na Ally Katolila
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    so far kikao kilifanyika juzi usiku kwa Tambaza na hatujafikia makubaliano kuhusu katiba mpa

    will keep you posted...
     
  9. M

    Magehema JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kufikia makubaliano itakuwa ngumu sana kwasababu katiba mpya itabadili focus, setup ya team na hatimaye mfumo mzima wa uendeshaji wa timu na hivyo kuwaondoa kabisa katika mfumo wale ndugu zangu ambao wanaishi kwa kutegemea kodi ya lile jengo la Pan pale Kkoo. Kazi kwenu msije mkatoana mishipa!
     
  10. K

    Konaball JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nawashauri wanachama wa PAN wawaite watu hawa DR DAU, ELVIS MUSIBA, MUHIDINI NDOLANGA, JOHN SAMEUL MALECELA ili wakae nao pamoja kupata ushauri wao
     
  11. a

    anboori New Member

    #11
    Aug 29, 2009
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona bora mrudi kule mlikotoka...........kwa sababu ane asi haya ndio matokeo.
     
  12. J

    JokaKuu Platinum Member

    #12
    Aug 29, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Game Theory,

    ..kikao kimefikia wapi?

    ..nasikitika sana kuona timu yetu iko ktk matatizo namna hii.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2014
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. mkolaj

    mkolaj JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2014
    Joined: Mar 24, 2014
    Messages: 2,890
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ya kweli hayo mkuu!! kama ndivyo hivyo basi kaz ipo tanzania...
     
Loading...