Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pamoja na yote wana CHADEMA tutambue/tunakosea ili.....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by lifeofmshaba, Jul 3, 2011.

  1. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [video=youtube_share;GhlEEAJIShE]http://youtu.be/GhlEEAJIShE[/video]


    kuna majimbo mengi kama la ukonga ni mfano mzuri kwa nini limekwenza ccm?
    hii ni kutokana na watu kutopiga kura
     
Loading...