Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pamoja na ushindi YANGA turekebishe mpira wetu!!!

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 17, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kwa kweli wana yanga wenzangu atuna budi kujipongeza kwa kumfunga mnyama kwa mara ya pili
    na wakati huu tukielekea kupongezana si haba kuchukua maneno ya papic kwamba akuamini yanga ingeza mpira mbovu kama ule..akika ni wakati wa kutengeneza kikosi chetu ..si mbaaya kumpongeza tegete ila safu ya ushambliaji nao tujirekebidhs
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    saaaaana tu mkuuuu. Timu zetu bado zinachangamoto nyingi ambazo zimekuwa kama wimbo. Hazitatoweki hizo changamoto kila mwaka ndo wimbo huo huo. Nashindwa kuamini kuwa hivi kweli sisi hatuwezi kuwekeza katika mpira ndani ya club kama hii yetu ya Yanga na kuweza kuwa tishio kwa kutandaza soka safi la kuvutia badala ya kutegemea mitunguli ya mizizi.

    Najua kuna sehemu watu hawawajibiki sawa sawa, hebu tubadilike basi kwa kasi ya ajabu, na tuwe kama tunataka mapinduzi katika mpira kwa kufanya kazi kwa nguvu na kujaribu kila aina ya mbinu kwa vitendo.

    Najipongeza pia kwa kumla mnyama na kubakisha manyoya tu pale Kirumba Stadium.
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sawa kabisa
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naungana na wapenzi wote wa soka la Tanzania kuipongeza timu yetu, was so happy weekend yangu imekuwa burudani kubwa
     
  5. m

    matambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hamna lolote nyie mumshukuru Mungu tu ila kimpira mpo chini sana

    it is ma hope that the only team in tanzania that plays football with a style, wana lunyasi ,wekundu wa msimbazi the mighty SIMBA SPORTS CLUB, will bounce back from this slippery n tutatwaa ubingwa tena

    SIMBA nguvu moja
     
  6. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuko pamoja
    chenga tuliwala
    bahati haikuwa yetu
     
  7. m

    matambo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huo ndio ukweli mkuu, naamini hata wenyewe wanajua
    jambo pekee kwetu ni kuomba wachezaji wasiathirike kisaikolojia, tuombe walio majeruhi wapone haraka ligi bado ndefu sana

    watani wakaze buti na washukuru hawana majeruhi makubwa ila mpira wao hauvutii sikuzote na ndo mana wanachemsha sana nje ya bongo
     
  8. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    kweli Mungu ashukuriwe lakini washambiki wa mnyama inabidi
    wamshukuru Mungu kwa timu yao kutopata kipigo zaidi lol.

    yanga rekebisha makosa ili muweze kupata
    ushindi unaoambatana na kutoa burudani kwa watazamaji.

     
  9. chishango

    chishango JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 795
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    msijifariji kubalini MNYAMA KAUAWA na kuliwa firigisi
     
  10. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Tangu nianza kuiona Yanga miaka ya 80 haijawahi kucheza mpira wa kuvutia compared to Simba. Ndiyo, imekuwa ikibahatisha kusajili wachezaji wazuri lakini kama timu bado sijaona ..
     
Loading...