Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pamoja na Mkwara woote wa Mkuu wa Mkoa wa Arusha .....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Apr 12, 2012.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    .... Jamaa kaja Arusha kapiga mikwara na kutishia kuwafukuza kazi wafanyakazi wazembe palee Manispaa lakini guess what?

    Magessa Mulongo, RC wa Arusha amempachika mkewe pale manispaa ile awe PS wa Mkurugenzi wa jiji.

    Naam sasa hakuna tena ufuatiliwaji wala ufukuzwaji kazi wa mtu yeyote pale Municipal Council .... Rejoice every body who works there but for the rest of you ..... cry for beloved country
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jino kwa jino .Hivi vyeo vya ukuu wa Mkoa / Wilaya havina faida yoyote ,ni matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi
     
Loading...