Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pamoja na kuwa Uko Single....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Feb 2, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Darlings. Sweethearts, Brothers and Sisters............

    Nawasalimu kwa jina la Allah, Almight GOD ..............na JF anayetuunganisha kwa umoja wetu.
    Ni kwa muda sasa nimekuwa nikiwaza kuwa (Na pengine wao wamekuwa wakipretend kunionyesha kuwa) Singles i.e. wale waliowahi kuwa na mahusiano na kisha wakakaraishwa na wenzi wao na wengine kuachiwa zawadi za watoto) kuwa wanayo amani now than kipindi walichokuwa na wenzi wao. Wengine tumediriki kuequate furaha ambayo tungeipata kutoka kwa wenzi wetu na ile tuipatayo toka kwa watoto wetu tulioachiwa= Utasikia Mtu akisema ............ah nina shida gani nikirudi nyumbani I just find my darling baby happy ananichangamsha and I am happy siku inapita (Hapa anarefer to mwanae kwa maana halisi ya mwanae----sio nick name ya husband or lover)

    Nimekuwa nikisikia hadithi mbalimbali za arafiki (na ilipofika zamu yangu nikahisi kuwa it is the right decision) kuamua kuwa mwenyewe kwa kuwa nahisi sipati stress ambazo ningezipata wakati niko na mwenzi wangu. But I think it is not true...........There is something missing in the life of the loners/singles and the alike

    I am not sure if it is true or its me ............. Ninaomba msaada wenu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,568
    Trophy Points: 280
    una miss mtu wa kumlaumu na kumnunia....
    wa kumkumbatia na kumgusagusa
    wa kwenda nae mbele za watu,mfano harusi...

    una miss pia vingi.....
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sasa hivi ni saaa ngapi?

    nadhani hili itabidi nilisemee kesho

    And you are wrong kabisa, what u r missing is something 'constructed'.....
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Dear will come bakc kuna swali nauliza nitarudi
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    una miss pillow talk...
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapa naona umeongelea upande wa mwanamke tu kuna kina baba wameachana na wake/wapenzi wao na kuachiwa watoto na wanakwambia maisha yake ni raha mustarehe na watoto wake hataki tena kusikia mambo ya wanawake na nimeongea na mtoto mmoja wa hawa jamaa anadai baba yao anawajali sana na walichoka vituko vya mama yao(ni mtoto wa kike 15yrs).
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,568
    Trophy Points: 280
    which pillow?
    those ones they carry behind????lol
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    mmmmmmh.....
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Why do i have the feeling 'utachafua hali ya hewa hapa' ? na kukimbiza watu kwenye serious discussion,prove me wrong today.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,568
    Trophy Points: 280
    mmmh nini?
    wewe huwa hutumii hiyo mito?
    mwenzio lazima niegeshe kichwa changu hapo lol
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,568
    Trophy Points: 280
    it depends with what u think....
    to some it sexy and good to apreciate their women's body...
    when i say its a pillow,how is it inachafua hewa?
    a pillow for mto wa kuwekea kichwa....get it?
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    them thoughts wondered afar....l.o.l
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwanajamii1 has brought an issue that touch alot of us and begs for a discussion and all you think about is a lady's behind ?
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Of course there is nothing better in the world than being with the one you love, sharing and cherishing every moment…. BUT

    Does having someone for the sake of having someone better than having no one?, Definitely not…, if you are with someone who does not value you, you had rather be alone.., To be happy comes from within you can create your own happiness…, you can still have friends with no attachments…,

    So its all about weighing the pros and cons..., if the guy was not worth it..., just someone you share a bed and nothing else, just adding stresses in your head then you are better off right now.. We Make Our Own Happiness...
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,568
    Trophy Points: 280
    thread inaenda na ku develop....
    where is she?
    if she wanted our opinions,
    she should stand around and reply right?
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    hahahah mkulu Uporoto01 umeenda mbali sana apo...dah..
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    are you living your words?
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapana namwambia ukweli ni mara kadhaa namuona anaingia kwenye topic na kuipoteza mwelekeo na kuwakimbiza waliotaka kuijadili na kufaidika na michango ya wengine.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,568
    Trophy Points: 280
    you are suppose to reply the topic
    and not watching what i write....
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    lets beat it men....mwanajamii one needs us now!
     
Loading...