Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pamoja na kuukwaa ubunge, Mustafa Akunaay bado katibu TATO...........

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 30, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Ninashindwa kuelewa hivi mtu mmoja ataweza kujirundikia kazi kibao wakati kuna watanzania wengi wapo vijiweni.......................Mustafa Akunaay ni Mbunge kupitia Chadema wa Jimbo la Mbulu lakini bado ni kibosile wa TATO...............yaani kweli old habits die hard...................
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    what is TATO??????????????????
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I need to check: but I am just wondering if it is wrong for a person to assume more than one role hasa mbunge, as long as anatimiza wajibu wake sawasawa, though I also dont know TATO. Na kama TATO haijatoa kauli ya kumwondoa ukatibu...? Au pengine mipango inafanyika kumtafuta mtu mbadala maana ni mapema kweli kufanya changes. Ninapenda kufikiri kuwa pengine it is too early to judge Mustaafa; let time tell
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    what is the probl. Waziri ni mbunge, mbunge ni body member Tanesco, na Tanapa. Achilia mbali ukuu wa mkoa
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mbona Aden Rage ni Kiongozi Simba na ni Mbunge! uende kulala
     
  6. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    How come umeamua kum-pinpoint Mustafa Akuunay? Wenye "kofia" mbili mbona ni wengi sana let alone tatu even nne in some cases.... What so special about him?
     
  7. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK ni rais wa bongo na mwenyekiti wa ccm
     
  8. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sofia SIMBA:Mwenyekiti wa UWT, Mbunge wa JMT, Mbunge was SADC, Waziri wa Jinsia na watoto,
     
  9. C

    Consultant JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280

    The Problem ni wa CHADEMA
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kweli tunasafari ndefu mkuu!! angekuwa wa CUF hazungumzwi.
     
  11. p

    politiki JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    is there any conflict of interest ??
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145


    tanzania association of tour operators
     
  13. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu aliyeandika kuhusu cuf anaishi nchi gani? Tanzania hakuna cuf tena kuna ccm b
     
  14. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nafikiri umeandika hii post baada ya kupigwa kibuti na mwanaye, I see no prob on having more than 1 or 2 roles
    Almost kila mtanzania ana post zaidi ya moja tena ziko involving, mama Rwakatare,zito etc
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mkuu una maslai uko TATO nini? au ndo mambo ya conflict of interests
     
  16. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rutashubanyuma umekurupuka tu na kuanza kuandika. Akunay ana nafasi kama ifuatavyo

    1. Executive Secretary TATO
    2. Board member - Karibu trade fair Ltd
    3. Advocate - Akunay & Company advocates
    4. Mbunge - Jimbo la mbulu
    5. Na bado alikuwa awe Naibu Speaker wakamchakachua.

    Wewe vipi una nafasi gani kwenye nchi hii?? Mjumbe wa nyumba kumi wa CCM
     
  17. m

    mamtaresi Member

    #17
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata vitabu vitakatifu vimeandika alonacho anaongezewa yule ambaye hana hata kile kidogo alicho nacho ananyang'anywa habari ndo hiyo.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa hili naomba niseme kwamba una kiherehere!!!!!!!!!1

    Transition to any authority au power needs maandalizi na taratibu, ulitaka atamke tu kwamba kaachia badala ya kushirikiana na wenzake kukabidhi hiyo nafasi kwa mpango?

    Karibia kila kiongozi hapa nchini (tena CCM) na kofia nyingine kama tatu hivi

    Pia kwa namna ulivyoweka, nadhani inabidi mawaziri wote waachie ubunge kwani uwaziri ni full time job na ubunge ni full time job, let alone bodi wanzopeana
     
  19. M

    Munghiki Senior Member

    #19
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    point taken!
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hakuna tatizo,atamudu majukumu yake!kikubwa ajipange tu vizuri!
     
Loading...