Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pamoja na kuelezwa kwamba kaathilika bado ananivutia sana, nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hmaster, May 12, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo! Moja kwa moja kwenye mada: Hapa ofisini kwetu mi ni mgeni kiasi, nina miezi kadhaa tangu niajiliwe hapa. Nimetokea kumpenda sana msichana mmoja ambaye yuko bomba kinomi. Demu wala siyo wa kujiskia ingawa ni mzuri. Naye ananichangamkia sana. Kwa vile sina kikwazo home nilianzisha soga za kutaka kumnasa. Kuna mtu ambaye kwa kweli tunaheshimiana na tunajuana kwa muda mrefu sana baada ya kuona naelekea kumtaka yule dada alinieleza wazi kwamba niwe mwangalifu kwani huyo binti ameshaathilika na ngoma. Nikashtuka, lakini moyo bado haujaamini na bado nampenda; nifanyeje jamani?:dance::amen:
     
  2. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kapimeni? Baada ya kupata majibu ya vipimo mtaamua la kufanya
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo jambo!:clap2::clap2::clap2:
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akuombeaye kheri...MUHESHIMU.
     
  5. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lisemwalo lipo....kama halipo basi laja.......
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    nadhani roho yako haijakwambia vibaya sana sababu
    huyo ni bin adamu ila upo tayari kuzingatia mambo yale yanayohusiana na ishu kama hizo
    kama hupo tayari kaa pembeni kabla hujakwazika na kumkwaza huyo mrembo.
    JE WEWE UMEPIMA AU UNAMYOOSHEA TU MWENZIO VIDOLE..........??????
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wewe mapenzi na ofisi wapi na wapi? Fanya kilichokupeleka kazini! Mapenzi weka pembeni.
    Ni hayo tu!
     
  8. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iweke vizuri mheshimiwa manake toto nnalolizungumzia kulivumilia inataka hadi uache kazi!:rapture:
     
  9. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kama una uhakika unataka kumuoa basi sio mbaya ukamweleza nia yako kwa uwazi na yeye kama ameathirika akiwa muungwana atakuambia au akikubali kuwa muoane ni jambo jema lakini mpe condition kwamba lazima muende kupima VVU ili kujua hali zenu hapo ndo utajua ukweli kuwa ameathirika au laa! kuna watu wengi hasa wadada akiwa mzuri tu watu wanaanza ohoho kaathirika kumbe wivu tu umewajaa .

    Lakini kwa jinsi ulivyoleta hii sred yaonekana wewe ni mzinzi/kitombi tu na huna haja ya kuoa ila ni chovya chovya tu kila sehemu, angalia sana kuchoma choma kubaya utaishia down ......yaani unataka kumaliza K zote za hapa duniani? we vipi bana??
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Follow Your Heart
     
  11. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenyewe umepima???? Sio umseme mwenzako wakati wewe huna uhakika na hali yako
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Huyo aliyekwambia amejuaje kwamba ana ngoma
    je wewe
    bora mkapime muwe na uhakika
    ukipata ukweli utaamua kunyoa au kusuka
     
  13. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye Red....Je,utamlisha nini huyo ?Labda mtakula magodolo.....
     
  14. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dah! Hii imeniacha hoi, yaani mkuu nimecheka sana kwa comment yako hasa hapo kwenye blue siju green
     
  15. T

    TAITUZA Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye anamtaka na wewe pia, shenzy zenu. Hawezi kumtangazia mwenzake kwani aliona wapi majibu ya huyo binti? Acheni ujinga. Na kama wewe umempenda na umesikia hayo huna haja ya kushtuka na kujitenga sana nae, kwani waathirika hawahitaji kuwa karibu na watu? Huyo haumwi tb,ukoma au ebola. Vvu haiambukizi kwa kuwa karibu nae, na kama umempendaaa mtongoze na mkapime (km unataka kumuoa)na hata ukikuta kaathirika iwe siri yenu sio ndo iwe matangazo kokote uendako.
     
  16. T

    TAITUZA Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na utambue wengine hawakuuupata kwa kujiuza, tusiwakatishe tamaaa ya kuishi na kujikuta wao wakiueneza kwa makusudi.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    we mkokote muende mkapime,hoyo anaesema ana ukimwi ye kamjuaje?zisije zikawa ni zile za kupima kwa macho.
     
  18. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acha tamaa fuata taratibu sio kila umuonaye unataka kugonganisha vikojoleo!itakula kwako!
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kapimeni kwanza-ili upate confirmation-isije kuwa ni maneno ya mtaani tu-la sivyo itaku-cost
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    aiseeeeee :A S 39:
     
Loading...