Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pamoja na Bodi kumpendekeza, Dk Rashid aweka sharti la kurudi TANESCO!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, May 3, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Ni mara chache nakosa la kusema lakini leo hakika sina la kusema, niseme nini ? Ni mtu mmoja tu Tanzania anayeweza kuiendesha TANESCO hata kama mtu huyo kachafuka namna gani ! Jamani kuendesha nchi si mchezo, Mungu inusuru Tanzania !
     
  2. 911

    911 JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hii nchi inasikitisha sana.Ngoja wamrudishe akaikamilishe 'kazi' aliyoianza...Sasa sijui ilikuwa na maana gani kutangaza nafasi hiyo na watu wakaaply.Au sheria zao za mapendekezo zinaruhusu kumpendekeza hata asiyeshiriki kwenye mchakato?
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Dont tell me hatuna watu wa kuongoza Tanesco isipokuwa Dr Rashid tu!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    he is the best in pool :gossip:
     
  5. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama ni body iliyo jaa vilafi wale wale kweli tunategemea watampendekeza mtu atakae watolea mlo wao. Tazama alafu pendekezo lake asiingilwe kwenye kuwapatia mlo body members, chanzo hicho hicho kilicho watoa imani nae hata hao wazembe huko bungeni. I mean kwenye mchi ambayo utapeli unatendeka kila kukicha hadi wabunge waseme ujue jamaa alizidi. Aendelee tu kula pension labda wa change na body yenyewe yote guarantee tutapata kiongozi mpya.
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mimi labda ningesema hivyo. Wakati wa kuchagua kuna vitu vingi vinaangaliwa na mojawapo ni maslahi ya mwenye kuchagua. Kama ndiye pekee anaweza kulinda maslahi yangu then he is the best.

    ... Kwani tumesahau kuwa katika TZ hakuna tena kitu kinaitwa maslahi ya umma?
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wabarikiwe maana nimegundua wanatafuta LAANA kinguvu
     
  8. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    It makes me wannna throw up!
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    May 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yameanza
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Kuna ile miradi mikubwa ya umeme ya mabilioni iliyotangazwa na serikali hivi karibuni, yaonekana hakuna mwingine bali Dr. Idris Rashidi kuisimamia. Sababu ziko nyingi lakini kubwa ni ile ya historia kujirudia. Kwanza huu ni mwaka wa uchaguzi na pili kuna chama kinatafuta na kimepanga kutumia bilioni 50 katika kampeni zake.

    Hosea yuko pale pale, Ndullu kishawekwa mfukoni, Dr. Dau azidi kumwagiwa sifa na timu inamkosa tu mtu moja, Dr. Idris. Shemeji zao EPA na Richmond nao wamekaa mkao wa kula - kweli mwaka wa uchaguzi una mambo !
     
  11. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haya ni matusi makubwa sana kwa wasomi wengine wa kitanzania. Hivi kweli bila Idris Rashid kuwepo Tanesco hilo shirika litakufa??!! Jamani wakati mwingine wawe wanajua kuchagua aina ya matusi, haya si mazuri kabisa. Tuna vichwa kibao vya kuweza kuendesha hata nchi ije kuwa Tanesco.
     
  12. O

    Ogah JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbali ya Peter Ngumbulu hivi hii bodi ya Tanesco wajumbe wengine ni akina nani?............mwenye kujua please anisaidie kunipa majina yao hapa bodini JF
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Any valid evidence to support your statement? oh! it is just a gossip...LOL!
     
  14. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #14
    May 4, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Ni yeye tu anayeweza kulinda maslahi yao kwa ufanisi wa hali ya juu potelea mbali hata nchi ikiingia gizani. Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma (POAC), Mh. Zitto Kabwe, mbunge wa Kigoma, yasemekana anakubaliana nao kwamba Dr. Rashidi is the Best CEO ever - hakuna kama yeye nchini.

    Hivyo vichwa vingine yasemekana havina nguvu na jeuri ya Dr. Rashidi aliyetaka kulazimisha ununuzi wa mitambo ya Dowans la sivyo nchi ikumbwe na giza totoro. Yasemekana kwa hili nalo aliungwa mkono na Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma (POAC) na sasa katoa sharti lingine la kutoingiliwa katika utendaji wake - mmh, kazi kweli kweli.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sums up all..nchi ya wapumbavu..PERIOD
     
  16. H

    Haika JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tangu wakati ule alipolazimisha zinunuliwe la sivyo tungeingia katika giza, mbona hazijanunuliwa na hatupo kwenye giza? na akirudi zisiponunuliwa tutaingia kwenye giza kweli.
     
  17. T

    Tsetse Member

    #17
    May 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta jeshi la uasi la Tanzania nijiunge nalo maana hivi nilivyo CCM wananiua na uchaguzi ni wizi mtupu si bora nijaribu kuwatoa huenda nikafanikiwa
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Sijui nani 'katuroga'! Hivi kweli hakuna mwingine zaidi ya Dr Rashid? Mambo mengine hayaingii akilini kabisa!
     
  19. N

    Nangetwa Senior Member

    #19
    May 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kwa kutumia ufahamu wangu mdogo wa taaluma ya nishati, nafikiri TANESCO ni moja ya mashirika magumu sana kuyaendesha Tanzania. sio kwamba kwa sababu ni kubwa, lakini kutokana na kuingiliwa sana na wanasiasa wakiwa na agenda zao za siri. Hakuna ubishi kuwa ni shirika kubwa ambalo kiutendaji linafaa kuvunjwa na kuwa kampuni tatu, uzalishaji, usafirishaji na ugawaji, na mwisho ufungaji kwa wateja. I hope haya ndio mapendekezo yaliyokuwa yamewasilishwa na Net Group.
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145


    Source Mwananchi 16th October 2009
     
Loading...