Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pambano la watani wa jadi ,mshindi nani?

Discussion in 'Entertainment' started by kaboka, Apr 27, 2008.

  1. k

    kaboka Member

    #1
    Apr 27, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlio Bongo Tupeni Matokeo Ya Mechi Kati Ya Simba Na Yanga
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwa majibu ya kishabiki ni kwamba Simba wamekataa kufungwa na Yanga.Kule jangwani pilau linaendelea
     
  3. k

    kaboka Member

    #3
    Apr 27, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malila,we mpenzi wa yanga nn?lete matokeo tujue,sasa hivyo unavyosema simba wamekataa kufungwa na yanga unamaanisha matokeo yapoje?
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yanga 0 - Simba 0
     
Loading...