Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pambano la cheka na kaseba

Discussion in 'Sports' started by Shine, Jul 7, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu mwenyekujua matokeo au update za hawa jamaa atawekee hapa!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    Huwa wanaanza mpambano wao saa 3.30 hivi usiku hadi saa 6 hivi ndio litaisha,kwa sasa bado mapema mapambano ya utangulizi kwenda mbele
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unajuaje litaisha saa sita au mmeshapanga matokeo, maana akilambwa mtu knockout mapema mapema itakuwaje?
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kaseba kama kawaida yake atachezea kichapo tu.
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama Cheka akimpiga tena, bora arudi zake kwenye Mieleka sasa..
     
  6. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atadundwa tu. Hivi unafikiri Cheka anacheka na kima? Muuliza yule Mkurya Madam Maugo, mdomo wote kwisha, ametudhalilisha watu wa mkoa wa Mara kwa kurukia Lori la magereza.

    Hivi wakuu, huu uhodo wa kumuona Kaseba akidundwa tutauona live kupitia TV gani?
     
  7. U

    Ubwaza Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaseba hamuezi cheka,njaa inamsukuma,ataumia
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Jamani ma promota wa cheka haya si mashindano ya kumpa, mtafutieni mapambano ya kimataifa km ya wbo, wbc, wba lkn kibongo bongo cheka akikaa 1yr atakuwa amelost
     
  9. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mliopo huko mtupatie update basi wakuu! Afu nilisikia mida fulani wema na wolpa walikua jukuani nani kashinda?
     
  11. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    na lile pambano kati ya wolper na wema sepetu nani ameshinda
     
  12. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,108
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hatimaye ule ubishi kati ya Mabondia wawili waliokuwa wakitambiana kila kukicha Francis Cheka na Japhet Kaseba umemalizwa usiku huu wa 7-7-2012.

    Cheka aogopa kichapo kitakatifu toka kwa mbabe Japhet Kaseba na hatimaye Kaseba kutangazwa mshindi wa pambano hilo lililokuwa chini ya TPBO.


    Na katika hali ya kusikitisha TAMASHA HILO lilikuwa Very Unorganized kabisa yaani Watazamaji wameliwa pesa zao na sasa inabidi serikali itoe tamko kutokana na Uwizi wa kimacho macho uliofanyika katika tamasha hilo.

    Nawasilisha.

    Source: Mimi Mwenyewe nilikuwepo Uwanja wa Taifa.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Jamaa kahofia makonde mazito mazito toka kwa mpinzani wake!

    Je? Pambano ilikuwa imfanyike mchana ama usiku????
    Ama ni mbinu ya washika dau kuwanyang'ang'anya watazamaji pesa zao?

    Hebu tufafanulie mambo yalivyokuwa Blood Hurricane kwa mtazamo wako wa kuona na kuvumbua!
     
  14. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    WEMA SEPETU, JACQUELINE WOLPER HAKUNA MBABE[​IMG]

    Wema akipata mawaidha kutoka kwa mwalimu wake Rashid Matumla.
    Waigizaji mahiri wa filamu nchini, Wema Sepetu na Jacqueline Wolper wametoka suruhu katika mpambano wao wa raundi 2 uliofanyika katika Uwanja wa Taifa jijini Dar e Salaam kwenye Tamasha la Usiku wa Matumaini
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cheka kachomoa kupigana pambano lilitakiwa lianza saa 5:00 za usiku jamaa kachomoa kakimbia. Kafika ulingoni kauza sura kasepa ndio nini sasa! Aibu mbaya.
     
  16. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cheka kachomoa kupigana pambano lilitakiwa lianza saa 5:00 za usiku jamaa kachomoa kakimbia. Kafika ulingoni kauza sura kasepa ndio nini sasa! Aibu mbaya.
     
  17. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii imenikumbusha pambano la "IRON" MIKE TYSON vs ANDREW GOLOTA...Baada ya round ya pili kuisha GOLOTA akiwa katika corner yake aliinuka na kusema hawezi kuendelea na pambano.
    Mashabiki waliolipa pesa zao walianza kumtupia GOLOTA vinjwaji na uchafu mwingine wakati anaondoka ulingoni.

    Huku kila mmoja akisema lake, GOLOTA aliomba radhi mashabiki wake na kusema ngumi zilikuwa hazivumiliki 'nzito sana' na baadae iligundulika kuwa GOLOTA alivunjika mfupa kichwani na kama angeendelea basi ungemsababishia madhara katika ubongo.

    ie; nakumbuka jamaa alikuwa kama kachanganikiwa alianza kuvutana na watu wa corner yake.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Huyu kajidhalilisha mwenyewe!

    Hana mana ktk mchezo aliouchagua hata kidogo!
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tangia awali kaseba alishasema cheka akishaenda kijijini kwao akirudi huwa anakataa ama kukubali pambano basi kutakuwa na ukweli ndani yake! Aibu kwake cheka
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    cheka ni dhaifu kama mr chekacheka
     
Loading...