Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pale tu mashoga walipo tambuliwa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DEVINE, Nov 8, 2011.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunapoelekea; cku unakwenda kwa wazazi unawaambia unataka kuoa wanakuuliza 'je unaoa mwanaume au mwanamke?'
    au unakwenda kuchumbia wakwe wanakuuliza 'unamtaka binti yetu au kaka yake?'
    na kwenye ndoa wivu utaongezeka hadi kwa wanaume wenzako mkeo anakuja juu..Au unapiga sound demu unakuja kushtuka ni....!
    (malizia)
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mungu aepushe mbali isijetokea hapa tz, waendelee kujificha hivyo, hivyo. Hiyo ni laana kuliko laana zote hapa duniani. Mwanaume kujigeuza wa kike! Laana.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Why people are so hung up on homosexuality is beyond me!

    David Cameron anazungumzia haki za binadamu kuhusiana na ushoga watu wanatoa mapovu. Lakini kila mara tunasikia jinsi albinos wanavyonyanyaswa na kufanyiwa ukatili lakini hata tone la povu hakuna.

    Vipaumbele vyetu vikoje sisi? Kwa jinsi watu walivyokomalia kumpinga Cameron kama wangeukomalia ukatili dhidi ya ndugu zetu albinos nadhani tatizo lingepungua kwa kiasi kikubwa sana.

    Na kwa jinsi ambavyo tulimkomalia Cameron kama tungeukomalia ufisadi, umaskini, na uongozi mbovu mbona tungekuwa mbali. Watu mipovu hiyo utadhani sabuni ya erio kisa Cameron kasema msiwanyanyase mashoga.

    Hivi kati ya ushoga na ukatili dhidi ya albinos kipi cha muhimu zaidi?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    huyu Mr.Gay Cameron kaleta kizaazaa cha mwaka.Nalog off
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata mm nashangaa kwann hawalioni hili loh! vikongwe na ma albino sio watu sio loh! au wenyewe hawataki haki zao
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Sisi tunaliona?
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah mbaya sana
     
  8. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    tuambie ukweli mwaya ukatili wa albinos, ndoa za watoto, ubakaji hakuna anayesema lakini hili la ushoga mpk mapovu yanatutoka looh!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    na baaaaaaaaaaaado
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    endeleeni kujipambania, jitafutieni haki zenu nanyi mtamburiwe.
     
  11. S

    SMART1 Senior Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kaka, Albino na shoga(Mse...nge) ni vitu viwili tofauti
    Albino kesi yao ni ya mauaji hawa watu wanauawa wanakatwa viungo kiukatili na wao hawakupenda kuwa albino. ndio maana hao tunawaita walemavu wa ngozi

    sasa hawa mase...nge, shoga, machoko.... wanajitakia wenyewe na wanafanya kwa matakwa yao na ni kinyume na utaratibu na mila zetu ndio maana nazipinga.

    mimi nadhani wanaohusika na ushoga (mlaji na mliwaji) should be killed.

    nawasilisha
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180

    kwa hiyo unataka watu wakae kimya kwa kuwa kwa makosa mengine walikaa kimya? Yote ni makosa na yote yanafaa kupingwa kwa nguvu zote, pengine watu ndio wameanza mwamko wa kupinga maovu.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    nina mpango wa kuhama sayari_nakwenda sayari ya mars!....sitapenda moyo wangu ushuhudie upuuzi huu.
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usiniache na mm dunia naona imeshanishinda siwezi vumilia!
     
  15. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kuna watu akili zao ni mapovu! Ushoga ni jambo ambalo ni world wide na albino kuchinjwa ni hapa tz. Pia tunapinga vikali hii laana kwa sababu Western's wanataka ku-impliment their foolish ways of life in our continent!
     
  16. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maani%* waseng* na mabakhash* should be killed! DUNIA IMESHANISHINDA SASA!
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Usijali feis buku,....for good and for bad_tuko pamoja.
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo tu ndipo ugomvi unapoanzia.. na serikali ya awamu ya nne..
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    umeona eeeeeeee!
     
  20. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Balaaa hili loo; eti huku uingereza ukimshika wanaume mwenzako mabega tu,eti unamchukua.
     
Loading...