Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pale tamko la CCM linapopoteza uhalali wake kwetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lyimo, Sep 6, 2012.

  1. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katika tamko la CCM juu ya kifo cha mwandishi wa habari Daudi Mwangosi, kuna kifungu cha maneno kinachoeleza:

    Vyama vya siasa na wanasiasa nchini wametakiwa kujenga utamaduni wa kuheshimu Utawala wa sheria ili kuendelea kuilinda amani na utulivu uliopo nchini uliojengwa kwa muda mrefu kutokana na misingi imara iliyoachwa na waasisi wa Taifa letu.

    Imetolewa na;

    Nape Moses Nnauye Chama Cha Mapinduzi Katibu wa NEC-Itikadi na Uenezi Taifa.



    Maswali tunayojiuliza?
    1. Inamaana wameshindwa kubaini wahusika wa tukio hili zima wakati wao ndiyo wenye SERIKALI ama wanajaribu kupotezea?
    2. Wao kama chama cha siasa, lini wamefata utamaduni wa UTAWALA WA SHERIA ikiwa siku hiyo wao walifanya kikao cha hadhara huku CDM wakitaka kufanya kikao cha ndani ambacho waliruhusiwa?
    3. Kwanini wasiwalaani POLISI ama wao ndiyo waliwatuma wafanye hivyo?
    4. Kwanini wanatoa majibu ambayo serikali yao inadai imeunda TUME ya kuchunguza tukio hili?

    View attachment 64042

    walivyomwuawangosijpg-2204219_p9.jpg

    Bububu_2.jpg

    View attachment 64045

     
  2. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyimbo ni zilezile za kumfumbia jirani huku mmejifunga vibwebwe, ziko wapi zile za mashujaa waliokua wakituamsha na kutukimbiza katikati ya umande ili tuwe mashujaa? Tanzania mbona wajiua na kupiga miruzi ya kujigamba kwa kumuua mbu kwa meli ya kivita tena ya 1979?
     
  3. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sheria zote wamezipindisha ili zifuate matakwa yao hivo ni lazima zinyooshwe ili vyama vyote na asasi mbalimbali pamoja na majeshi yetu yatumike kwa sheria zenye usawa.
     
  4. j

    jossy chuwa Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu nakushukuru kwa kunifunua akili yangu mapema na kuichukia ccm! Tena nakushukuru kwa namna unavyoiua mdo mdo
     
  5. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna haki za msingi anazozaliwa nazo binadamu, wakati mwingi tabaka tawala wanapotumia madaraka vibaya na kuwanyima hata zile haki za msingi huleta uadui mbaya baina ya serikali na watu wake. Ccm yamefikia mahali wanacreate uadui na Watanzani. I real hate CCM and it's government.
     
  6. M

    Masikrodinga JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyo NAPE ndo hamna ki2 kabisa, kila siku anakurupuka tu kutoa matamko kama vile hana washauri au washauri wenyewe ndo afadhali ya yeye?
     
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    3. Kwanini wasiwalaani POLISI ama wao ndiyo waliwatuma wafanye hivyo?
    NDIYO;HAWAWEZI KULAANI POLIS KWA SABABU WALIWATUMA WAKAUE.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Nadhani alikuwa anawalenga BASHE na KIGWANGALA
     
  9. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    serikali legevu siku zote huamua mambo kidhaifu, bado kidogo wataanza kukimbia vivuli vyao....R.I.P DAUDI MWANGOSI
     
  10. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike ili waling'oe madarakani hili li serikali la ccm MAONGO/MAFISADI/MAJAMBAZI/WAUAJI.
     
  11. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tamko hili limejaa upotoshaji mkubwa. Bado halijagusa kiini cha tatizo hasa lililojitokeza huko Iringa. Lakini sijashangaa sana kwa kuwa aliyelitoa namjua. Huwezi kulizungumzia suala la vurugu za Iringa zilizosababisha kifo cha Mwangozi (RIP) bila kuwalaani polisi wale waliomuua. Ushahidi uko wazi kabisa juu ya kuhusika kwa polisi, hivyo longo longo za kuhusu utawala wa sheria hapa ni ubatili mtupu.
     
  12. yakowazi

    yakowazi JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 718
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    je serikali yangu mnasubiri AFE nani ndio mjuekuwa police wetu wanaua RAI VYAMA vyote vilivyoko TANZANIA ni vya WATANZANIA hivyo waote waliofia mikononi mwa POLISI ni WATANZANIA je serikali YAYETU KWA MTINDO HUU ITAKUWA INAPENDWA
     
  13. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa vilaza we acha tu. Wamejisahau sana na pengine wanaota hii ni nchi yao peke yao na eti wana uhuru wa kufanya chochote.
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Watanzania tumeshasema ccm "HATUITAKI."
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nape anasema utwala wa sheria upi? maana kila kitu kinaonekana kweupe kabisa waliovunja haki ni polisi na ccm yake sasa anaropoka nini hapo
     
Loading...