Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pale serikali yako inapokupa maisha magumu na papo hapo kukutisha usitangaze...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Prisoner 46664, Feb 27, 2012.

  1. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nimejionea leo hii kwenye habari ya jioni ya ITV.Pale wale waathirika wa mafuriko ya jangwani waliorundikwa kwenye jengo la kiwanda cha maziwa Ubungo,kwa miezi mitatu sasa,wanawake,watoto na baba zao pamoja, walipohojiwa na kuthibitisha kuwa wamekatazwa kuzungumza kabisa na waandishi wa habari la sivyo hawatapelekwa huko mabwepande.

    Ni serikali gani hii?
     
  2. N

    Nguto JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wewe umepewa viwanja vingapi na serikali?
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkwajunidaraja.jpg
    Mkwajuni valley resident Kondo Mkabala takes a break from reconstructing a bridge leading to his house in Kinondoni district in Dar es Salaam yesterday after the old one was swept away by the floods in December making it difficult to reach his house.


    Haya ndo maendeleo ya JK aliyoyasema. ''Tumejaribu tumedhubutu tunasonga mbele kudumisha umasikini''
     
  4. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    La hasha sijapata.lakini serikali yenye kuheshimu sheria si hutimiza ahadi itoazo kwa wananchi wake??

    Kama walijua hawana uwezo wa kusaidia wananchi wake wenye shida(of course hii ndiyo maana ya sisi kulipa kodi,seuze serikali kutenga fungu kwa ajili ya matukio ya dharura kwenye kila bajeti)kwanini kuwapa ahadi hiyo?kwanini wawatekeleza kwenye hilo gofu kwa mwezi wa tatu sasa?

    Werevu wanatambua kuwa serikali ina ukata mkubwa sasa na pengine ndiyo sababu kubwa ya haya kutokea..ninaonelea tu kuwa ni aibu kubwa kwa serikali hii iliyoahidi mengi ya kukurupuka wakati ikiingia madarakani ikiwamo barabara za juu..ikishindwa hili dogo..yatawezekana hayo?????
     
Loading...