Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pale Korogwe kwenda Mombo unawezaje kukimbia 80kph na msafara wa kiongozi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Jan 27, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeshangaa sana eti msafara wa makamu unakimbia 80kph pale korogwe kwenda mombo...ile terrain is extremely dangerous hata ukiwa unaenda 60kph hivi hawa viongozi wetu hofu ya nini mpaka kukimbia kiasi hicho?
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red, ni kwa ajili ya usalama mkuu!
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwani huwa wanajuaga barabara ni mbaya au ndogo basi?
    Wao ni kukimbiza tu, yani japo mi simfatiliaji wa sheria za barabarani,lakini nazijali.
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kayagila. sifahamu uzoefu wako ktk uendeshaji magari ktk barabara kuu lkn mwendo huo unaosema ni speed ndogo ktk ile barabara.unapunguza mwendo unapokuwa unapita maeneo ya vijiji,vivuko vya reli na kona kali.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    labda wanakimbizwaga na simba teh teh teh
     
  6. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unaijua terrain ya pale Korogwe? au unaongea tu kujifurahisha?
     
  7. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapi umeona mwizi akisha pigiwa alarm MWIZIIII na akatembea kwa mapozi. Tambua mwenyewe.
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii muna ujasiri wa ku-discuss, Uzembe wa Regia ilikuwa mapenzi ya Mungu?! Wanafiki!
     
  9. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu naongea jambo ambalo nafahamu kwasababu natumia hiyo barabara sichini mara 2 kwa mwezi.
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    neno zuri kwa watu wa namna hii ni wapuuzi siyo wanafiki!!!!!!!wakipendacho watakipamba na wasichokipenda watakichafua!
     
Loading...