Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pale HG anapokuheshimu na kukuhudumia kuliko wife

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Profesa, Nov 7, 2011.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wadau, najua hoja nyingi zimo humu kuhusu hawa wasichana ambao ni "natural"! Unajua wife hapa ninapochar kashika remote anachange cahnnel tu kwenye dish akkiagiza hili na lile, na nimetoka kuomba kikombe cha chai, lakini kamuagiza HG alete, zaidi nimeanzisha hoja fulani hapa nilichojibiwa najua mwenyewe na nilipouliza mbona unajibu hivyo ndo kabiosa mazungumzo yakaharibika... wakati huohuo namwita dada hebu nichekie kama kuna t-shirt iliyopiugwa pasi ananiitikia ndiyo baba na fasta anailete na kubonyea kidogo kwa heshima na anapoondoka naniachia harufu flani ay natural inayonihakikishia mambo yameiva napagawa... mama kapiga pafume ajabu hata sijui tena harufu yake ni ipi...

    Usisahau asubuhi nikiamka ninaekutana nae ni dada, kafunga kanga moja na kama kawa anaandaaa chai fasta na kwa heshima zote, usisahau mambo yote ya mtoto anasimamia dada, kumuogesha kula na akilia anambembeleza yeye... na mama kasisitiza alipwe elfu 20,00 tena baada ya kusisitiza kwa umakini...

    Jamani acheni tu sijui kama itakuwaje mi ni mtu mzima ila hapa ni tatizo kwa kweli... Nimepoteza hata uwezo wa kumshauri wife kwa kiburi alichojenga maana hata lugha haiko kama vile basi tu hakuna sababu ila sijui ndo kunizoea au vipi... wadau huko kwenu sijui kukoje
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole Profesa................
     
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mshukuru Mungu kukupatia House Girl mchapa kazi, wengine wanawatafuta hawawapati, Prof. kwani hufurahi ukiwa umejipumzisha na mkeo baada ya kazi ngumu huku House Girl akichakarika?
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndivyo walivyo hao,ni wepesi wa kusamehe na kujisahau haswa,brother! Anyway,naomba uishinde nguvu ya shetani inayo kunyemelea.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tamaa yako tu inakusumbua. Kwa nini usizungumze kwa upole na mahaba na mkeo ukajua nini kinamtatiza leo?

    Kwa hyo wewe ukiamka asbuh mkeo humwoni unamwona dada wa kazi?

    Shinda tamaa yako huyo dada hata kama analipwa laki 2 nini elfu 20,muheshimu kama anavyokuheshimu,kumbuka yupo kazini anatafta mkate wake.
     
  6. m

    mancy Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na nyie mmezidi lawama mno.mke ni ua
     
  7. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Professor hebu muogope mungu. Muone huyo binti kama mtoto wako. Jamani wazazi tuna shida na mabinti zetu. Mungu naomba umuondolee Professor hili pepo linalotaka kumpata.
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ah........haya tena
    Una uhakika huna ulilomuudhi? Maana hapo kwenye bold ni kama anakulipishia kiaina! Pole bana but ushamtamani Binti wako wa kazi...... hadi umesikia kiharufu naturale!!!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Usitoke povu, nakunong'oneza; jilipe kimya kimya.
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo unatutaarifu ya kuwa umeshamtamani HG au? Haya Prof, Inaonekana wewe ni Prof kwenye sekta ya uzinzi!
    Kila la kheri! Na ukishatembea nae HG uje pia utupe taarifa.
     
  11. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ua ndiyo,lakini sometimes linasinyaa
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Atazungumzaje naye wakati mnakataa masharti ya wahsani. 'Sema naye, kwa hisani wa Waingereza...L
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ua limekauka, ang'oe tu apande ua pori.
     
  14. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    palilia fresh mwagilia maji kama vp na kambolea kidogo hapo lazima lichanue
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ua sawa lakini afanye huduma muhimu kwa mumewe, kuna vitu huwezi kumwachia h'gal amfanyie mumeo.

    Nikirudi kwako profesa, acha kabisa kumtamani huyo mtoto wa watu, mchukulie kama mwanao wa kumzaa, kaa na mkeo na umweleze hali halisi kuwa hufurahishwi kuhudumiwa na h'gal, na hizo perfume kali aache kutumia!
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Duuuuu! Prof maumivu ya kichwa huanza pole poleee, unayasikia maumivu makaaaaaaaaaaaaali sana mwishowe..............utatakiwa unywe dawa. Usiitese nafsi prof..........
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mie bado sijaelewa harufu natural ni ipi? Kikwapa au? Au ndo na sisi binadamu tumeanza signal za mapenzi kama mabeberu ya mbuzi nini?
     
  18. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wake zetu mbadilike jamani!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    sasa hujamwagilia na kuwekea mbolea litaacha kusinyaa?
    mwenzie houseboy anamwagilizia la kwake na mshahara wake wa 50 tau afu ww unateremshia udenda! toeni bhange zenu hapa!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    House girl wewe
     
Loading...