Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pakistan yawasaidia Taliban

Discussion in 'International Forum' started by Ami, Jul 26, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    VITA DHIDI YA UGAIDI YACHAKACHUKA
    Hali ya vita dhidi ya ugaidi sasa si shwari tena.Mambo yanazidi kwenda kombo kwa Marekani,ni wakati wa kutafuta kisingizio na kukimbia kabla haijaumbuka zaidi.
    Hii ni kufuatia maandishi ya siri za kivita kuvujishwa hadharani na mtandao wa wikileaks.Kwa upande mwengine mpiganaji maarufu wa Taliban bwana Gulbudin Hekmatyar anasema sababu za Marekani kuingia Afghanistan si shambulio la sept.11.
    Katika moja ya maandiko hayo ya siri yapatayo 90,000 Marekani imetajwa kulalamika kuwa maaskari wa Pakistan ndio wanaowasaidia Taliban pamoja na kwamba wanalipwa maelfu ya Dola ili kufanikisha kuwakamata hai au wamekufa.
    Ndio maana zipo sababu za kutilia shaka shambulio la Uganda siku ya fainali ya kombe la dunia.Raisi Museveni wa Uganda tayari kapanda kichaa ati ataongeza jeshi lake somalia na kuwamaliza Al shabaab.Hajui kwamba anachezeshwa kwata lisilomuhusu.
     
  2. bona

    bona JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nyoosha thread yako ktk mtiririko utaoleta maana kwani kichwa cha habari hakihusiani na maudhui, kutoka pakistan kuisaidia taliban mapaka museveni kupambana na al shabab, relation?
     
  3. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yote ni kitu kimoja;vita dhidi ya ugaidi na kupambana na magaidi.Mwanzo ilikuwa ni Palestina katika mashariki ya kati,ikaingizwa Asia na sasa wahusika wakuu wanaileta Afrika.
     
  4. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Ni habari nzuri kwani inahusu maisha halisi ya wanaoua watu wasio na hatia na harakati zote za Marekani kule Afghanstan.

    Ni habari nzuri kwani inaonesha ni kiasi gani watu wanauawa na ni operation gani za siri zinaendeshwa ndani ya nchi hiyo ilioanza kubomolewa mwaka 2001.

    Ila mleta mada ungeweka kichwa kinachosema kwamba TAARIFA ZA SIRI ZA KIJESHI ZA MAREKANI ZATOLEWA HADHARANI BILA IDHINI.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu bado wito wa kutaka unyooshe uko pale pale. Issue za palestina zinaingiaje hapa? palestina ni issues za urithi hakuna ugaidi wowote pale. kama ni ugaidi ni Hamas
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huyu AMI si mjomba wake MS siku zote vitu vyao vinafanana hasa kwa kunakili na kuandika vitu wasivyotafiti na propaganda za kiaarabu, tena ami ati utukome hapa jukwaani.
     
  7. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe kwani unawawakilisha akina nani hapa jukwaani.Ukiingia pahala kama hapa huwezi kutukosa watu kama sisi,akina AMI.
    Hapo kwenye thread yangu paste ni kidogo sana kuliko mambo yaliyofanyiwa utafiti yaliyoambatishwa.
    Ikiwa hujatoshesheka msikilize bosi wa WIKILEAKS uone habari zake kuhusu Kenya.Bado tu utakuwa na shaka na mimi?.
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Bila idhini ya nani??
     
Loading...