Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pakajimmy...Ni Interneti yako au...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Nov 4, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Oooh...!
    "Hongera Pakajimmy...Umekaza msuli mwaya"
    "Unatumia Internet ya Ofisi au ya kwako binafsi...?"
    "Maana kila tulogi-in na wewe upo tu..."

    Hizo ndo Hongera na maswali mengine kadha ambayo

    naendelea kuyajibu muda huu wote kwa njia ya PM!

    Ngoja niwashirikishe wanajamvi wote,...ni kwamba

    NIMEFIKISHA POSTS 1000 SASA HIVI!...Nipongezeni bana!
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu tuko pamoja.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    dah Hongera mkulu,

    mbona hiyo PM imekaa kike kike hivi, au macho yangu? hongera zimeanza kwa ma SHE? LOL
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana Mkuu wangu, Nyie ndo company yangu mlioniwezesha!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ndo hivyo Mkuu! Nashukuru babaake!
    Si unajua JEIEFU watu kibao!
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Napendaga comment zako sio ndefu hadi mtu unashindwa kusoma.Pia wewe sio mtu wa bandika bandua hata kama unaandika line moja inatoka kwenye akili na moyo wako.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Mkuu, tehe
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Noted with my deepest appreciation! May God keep you pals safe!
     
  9. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Paka Jimmy...shukrani kwa michango yako maridhawa:)
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hongera Tom, ninakuandalia ki Jerry cha zawadii.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145

    Aksante Mkuu...Nitumie kipacha kimoja kati ya hivyo...huenda baba yao huyo chini akazinduka!..lol.!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Navipenda vidudu hivyo kishenzi!...Nina library kubwa ya picha zao...Thanx men, you guys keep my world spinning... bblessed too!
     
  13. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #13
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nguli nawe unakaribia kufikisha 1,000 posts. Lakini siku nyingi naona unaandika, mbona hazifiki? Kumbe mi naandika sana basi, nipongeze :)
     
  14. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu ! Kwa kipindi kadhaa nililazimika kutokomea kusikojulikana kutokana na sababu ambazo ziko nje ya matarajio. Nadhani kuna kundi fulani pia lilikuwa kimya humu kama mimi, but I'm back na wengine mtawaona wanarudi mmoja mmoja. Nimekuta mabadiliko kadhaa ikiwemo style ya avatar za Burn. All in all hongera sana PakaJimmy.
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Haya chukua pongezi Paka!
    Karibu ktk klabu ya wakongwe wanaoibukia!
     
  16. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #16
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mi nilipoona kimya nikajua Sinkala yuko busy na "Bi Harusi" si unajua tena, :)
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera sna Paka jimi
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145

    Ha hahaa!
    Ulikuwa bado Honeymoon Mkuu Sinkala?

    Angalia hii mambo, ndoa MPYA ilivyo tamu utasahau ofisi na uanze kutafuta mchawi bureee!

    Nashukuru mkuu kwa pongezi, tuko pamoja!
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Du...Bado naitwa wa kuibukia?

    Mkuu Idimi basi mimi nilifikiri nimeshakuwa mkongwe hadi naweza kuhamisha milima ndani ya JEIEFU!...kumbe najidanganya!

    Otherwise Thanx alot to you too, together we are!
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Hongera sana,

    Mimi zitafika tu, ila nafikiri content matters most than the number of post, ndio maana nilimpongeza PJ kwa kufikisha post 100 zenye content nzuri.
     
Loading...