Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pajero Io GDI for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 12, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nauza pajero IO au wengi mwaifahamu kama GDI nyeupe ya mwaka 1999 ina km 110,000 kama unahitaji nitumie email kwa lushe2010@yahoo.com kwa picha na maelekezo zaidi.

    Karibu, MF.
     
  2. l

    lonesome Senior Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa hujaandika hata bei unatgemea nin na picha hujaweka?
     
  3. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bandika picha basi El Toro, weka na bei kabisa
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mitsubish Pajero maarufu kama "mke mkristo" ikiwa na maana ukiwa nalo ni vigumu sana kuachana nalo ila kutengana nalo kwa maana ni gumu kuuzika. Anyway all the best. Na kikubwa zaidi ungeweka picha ukaziadobe hiyo kitaalamu inaitwa "invitation to treat"
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weka Picha kaka tuione.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weka picha na bei mkuu kuraisisha
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umekosea hizi ni gdi kama mke mwisilamu ukichoka unampa talaka unachukua mwingine hizi zipo marketable sana engini zake nzuri ila spare zipo juu kdogo wengi wanaweka engine za escudo
     
Loading...