Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paja la kuku

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kabakabana, Jan 27, 2012.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ambao maisha yao ya utoto hayakutofautiana na yangu watapata picha halisi.
    Nilizaliwa kwenye familia yenye kipato cha chini na kula kuku mpaka xmax.Na kuku akipikwa utamsikia mama 'hilo paja ni la baba' kwa hiyo sisi tunakula vipande vingine.
    Hii tabia imeendelea kujijenga kichwani mwangu kiasi kwamba na utu uzima wangu kula paja kwangu ni mwiko, hata nikila na mtu nitakula vipande vingine nikwepe paja.
    Hili ni tatizo ama?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hehehe! Kama hilo paja umemwachia mgonjwa hakuna tatizo...

    Ni tatizo ndio, maneno ya mama yamekuathiri kwa namna fulani... Ntarudi tena kufafanua.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio kwa mgonjwa tu,hata ukija jioni utakula wewe paja mimi nyama ya shingo.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    na frigisi nayo ni ya baba,
    na ile nyama nono ya mgongo nayo ya baba uuuuiiii.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utamaduni mbaya sana huo. . .
    Eti baba kwanza, watoto mwisho. . . Baba wali watoto ugali, baba mayai na maziwa watoto kiporo. Wakati watoto wanahitaji virutubisho zaidi ya baba.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mi silagi filigisi, (ingawa natamani)walikua wakisema filigisi ni ya baba mwenye nyumba
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Si tatizo, anza kula mara moja hadi utazoea....mi nilijua firigisi ndo ya baba...lol
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Utanifanya nifungashe sasa hivi nianze safari lol.
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hapo hukumwelewa vizuri mama PAJA LA BABA maana yake
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli firigisi nayo ya baba mpaka nilivyokua sasa nikaanza kugombania firigisi na baba,nikisema ni ya mpishi saa nyingine naila huko huko jikoni
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata kwenu kumbe ilikuepo eeh
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole mamie,lakini vipi sasa hivi unakula au?
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mlikuwa na huo utamaduni pia?
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol.. Jitahidi na paja uwe unakula huko huko jikoni mwisho utazoea... Ila usianze leo manake mgeni atakosa!
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa hivi jua kali anza kuja saa kumi
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa ndugu zangu. . .
    Sisi watoto tulikua tunakula kwanza, na minofu minofu ilikua inatuhusu.
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe umemuelewa?nieleweshe
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nadhani huu utamaduni umewapitia watu wengi sana.
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Kabakabana.......nakusalimia
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haya bana.
     
Loading...