Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pains Over My Sister’s Pregnancy For My Husband…

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Aug 19, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Habari wana JF
    Naomba msaada maana hapa nilipo nimekaribia kuchanganyikiwa baada ya kutendwa na mtu niliyempenda na kumuamini sana hapa duniani....
    Mimi ni mama wa mtoto mmoja lakini nina majonzi sana kisa kimeanza pale nilipomkaribisha mdogo wangu wa tumbo moja aje kukaa na mie kumbe mme wangu akaanza kutoka nae ...,hii imepelekea mdogo wangu kubeba mimba miezi 6 sasa nilipomuuliza ya nani akasema ni ya mtu iko siku nitamuona ..nilipomuomba amlete ili mme wangu amuone akadai ni pacha wa mme wangu..mara akaanza dharau kwangu nilipoendelea kumuhoji kwa kumtishia nimrudishe kijijini ndipo alipodai mimba ya mme wangu.....
    Nilipomuuliza mme wangu alianza kulia na kudai nimsamehe sana amejaribu sana kumwambia mdogo wangu akatoe hiyo mimba ili asiniumize pale nitakapogundua lakini mdogo wangu alikataa na kudai amepata alichokua anakihitaji
    Natamani kuikimbia hii ndoa iliyodumu kwa 12 years
    Naomba msaada wenu ndugu zangu
    NB : Sio mie FL1 na mama mwenzetu muathirika wa ndoa:A S embarassed:
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .
    The Following User Says Thank You to FirstLady1 For This Useful Post:

    Teamo (Today) ​
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    !!!
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa nini asimtimue huyo mdogo wake hapo nyumbani maisha yakaendelea??
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna mambo yanaumiza sana maishani jamani, mojawapo ni hili, hapo hakuna undugu hakuna mume...mbona huyo mdogo kawa na jeuri hivyo kweli anadhubutu kumuona dadake anateseka hivyo juu yake? mambo mengine ni laana tupu.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    firstlady,
    WHO IS TO BLAME HERE?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    AKIMTIMUA.....!then what?
    na maisha yataendelea kwa maana gani?
    mimba itaandagoo sublimation?
    jamaa hataweza kuonana na huyo ''shemeji kula?''
     
  8. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pole FL kwa yaliyokupata mshirikishe mungu ila wewe ulijitakia kwanini ulimruhusu mdogo wako awe anaenda na mumeo out tena akiwa amevaa nguo tatanishi?

    Hata ukimtimua mumeo atampangia nyumba na kuwa nyumba ndogo halali kwa hiyo washirikishe wazazi wenu kwenye hila jambo hapa JF utaambiwa mengi
    Pole sana FL japo unakata kuwa siyo wewe haiwezekani kila mleta mada ya kuomba msaada awe anakataa kuwa siyo yeye ni ya mtu mwingne kwa hiyo ninakubaliana na utashi wangu kuwa suala hili ni lako na naomba usikanushe!!
     
  9. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii issue haijatulia kwa kweli maana ni kesi ya ukoo . FL1 mpe pole bi mkubwa. Kama ni kutimua awatimue mtoa na mpokea mimba au awaache wote yeye ndo ajitimue. Kama ana moyo wasameheane maisha yasonge
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    JS mdogo wako wa kuzaliwa kuwa na uhusiano na mume wako na mimba juu kumtimua na maisha yaendelee?...wewe! huoni kwamba hiyo familia imeshasambaratika kwa namna moja au nyingine? hakutakuwa na amani kwenye ndoa/familia za pande zote mbili, hapana kwangu hii ndoa haitakuwa na amani tena kabisa.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red hapo............!
    hakuna mazingira ya kubakwa kabisa
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unajua ninyi wakina mama kuna kitu kimoja mnatakiwa kukifahamu kuwa kiko tu.......

    1)-INFIDELITY IS THERE TO STAY......!mimi nalia na huyo infidelator kwa kuruhusu ''mazingira ya mimba''.basi
    2)-
    3)-
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hata nikikubali....lakini ndio iwe kwa ndug yangu wa kuzaliwa?
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo ni kwamba NI NDUGU YAKO WA KUZALIWA......!may be we can work on that scenario!
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sa kila siku maharage tuuuuuu akibadilisha tembele,,,,unategemea nini.
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hapo ctaki matatizo zaidi, nitawaacha waendee na maisha.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Ni kweli dada anaweza kumtimua na je maumivu ya moyo yatakwisha vip akimtizama huyo mmewe
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hilo tatizo ni kubwa sana na ni la kudumu maana huwezi kulikimbia liko ndani ya familia tayari hata ukiachana na mume wako bado mdogo wako amezaa nae utakutana nae kila siku na kuzidi kuuchoma moyo wako na kila umwonapo mtoto atakayezaliwa utatoneshwa yale maumivu ya kusalitiwa

    Hapo cha maana ni huyo mke kuomba talaka, na kama akihamua kukomaa basi atakuwa na moyo wa chuma ila mapenzi kwa mumewe sidhani kama yataendelea kama awali

    Ili swala ni gumu sana hapo ndio utaona umuhimu wa wazazi kama unao kuja kusuruisha maana linahitaji busara ya wazee ambao wameona mengi na kuyatatua kwa njia tofauti tofauti ila ni mtihani mkubwa sana

    mimi ni roho ya paka sana ila hii topiki imenisononesha na kujikuta namuonea huruma sana aliyetendewa maana kovu lake aliwezi kufutika milele
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwakweli wakina mama kuna parameters ambazo technically huwa hamuziangalii IN THREE DIMENSIONS......!

    unamletea mtu ''mboga'' nyumbani,tena kwenye kipindi ambacho ''una mtoto mmoja tayari...''

    ndo maana mi huwa nadiskareji sana hii HOUSEGIRL MATERIAL na upuuzi wake wote...!lakini wake zetu hawaelewi!

    unajua ''INFIDELITY'' is NATURALLY THERE!....
    IT IS THERE TO STAY!....ukiijengea mazingira tu,kwishnehi
     
Loading...