Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paic Kumrithi Maximo Taifa Stars

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, May 17, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kocha mkuu aliye matatizoni na uongozi wa Yanga, Kostadian Papic, ndiye atakaechukua mikoba ya Marcio Maximo katika kuinoa Tafa Stars na anatarajiwa kutangazwa na TFF mwezi ujao baada ya kushinda usaili wa nafasi hiyo.

    Source: Gazeti la BINGWA la leo.
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Linapatikana wapi gazeti hilo nikanunue nipate full News?
     
  3. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maneno ya wanaomchukia Papic,kwani kwa kufanya hivyo ni sawa na kuingilia kesi iliyopo mahakamani.TFF wataona tayari mambo yamevuja hivyo wataamua vinginevyo ,mambo hayo tunayajua sana kwa watz wenye roho ya kwanini wanavyoweza kuharibu mlo wa wenzao.Watz wengi wana roho mbaya sana hata Ben Mkapa alishawahi kuzungumza hilo!
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi ni shabiki namba moja wa S.S.C ila Papic namkubali sana tu, Phiri hakuomba hio kazi ila nae yuko safi.Papic kaibadili yanga kwa 95% nina imani akipewa stars watacheza vizuri sana tena mpira wa kuvutia kuliko hii butua butua ya sasa.
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu kocha anafaa kuliko hata yule Mskochi wa Uganda
     
  6. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hata akija Morinyo au Capello..tatizo liko palepale....Nchi hii haina mfumo endelevu wa soka....kinachofanyka sasa ni zima moto..hata akija kocha mwenye program endelevu....lazima kuna siasa zitaingia..atakuwa discouraged tu...mwisho wa siku hakuna kitakachoendelea.....ndio maana sifuatilii tena mpira wetu!!!dah!
     
  7. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hata akija Morinyo au Capello..tatizo liko palepale....Nchi hii haina mfumo endelevu wa soka....kinachofanyka sasa ni zima moto..hata akija kocha mwenye program endelevu....lazima kuna siasa zitaingia..atakuwa discouraged tu...mwisho wa siku hakuna kitakachoendelea.....ndio maana sifuatilii tena mpira wetu!!!dah!I love u my country!!
     
  8. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Balantanda, Pengo aliposema " kufanya hivyo ni sawa na kuingilia kesi iliyoko mahakamani" nilivyomuelewa hakuwa na maana kuna kesi juu ya Papic au TFF inayoendelea hivi sasa mahakamani! Ila alikuwa na maana ya kuvujisha taarifa kuwa Papic ndie aliyeshinda usaili na hivyo ndio kocha mtarajiwa wa Stars, ni sawa na kuingila kesi mahakamani kwani inaweza kuathiri mchakato mzima na kubadili matokeo!
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kilembwe umeongea Kweli. Ila hata mimi ni Mshabiki Wa Mtibwa Suger na Zamani nilikuwa Simba. Ila namkubali Papic Kusema ukweli. Tuache unazi,tuache ushabiki Papic ni kocha Mzuri. Mimi kwa Mtazamo wangu anafaa. Ila wasiwasi wangu siasa za Usimba na Yanga zikiendela na Program Mbovu hata Fanikiwa.
     
  10. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole wapenzi wa mpira...kama kweli papic atakuwa kocha wa taifa stars basi tusitegemee jipya...utaanza ushabiki wa simba na yanga ktk uteuzi wa timu ya taifa na matokeo yake ni kuwa maximo namba mbili.....
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nimekusom mkuu..................My bad...........
     
  12. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama tamwacha basi itakuwa ni kwa sababu hawakumtaka lakini siyo sababu eti Kilembwe na Monsignor wamepata habari kabla hazijatoewa na tiefuefu
     
Loading...