Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Page 36

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sangarara, Jun 1, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ya the Citizen la leo(June 1, 2012) imeandikwa kwa kiswahili, mmenote hicho kitu jamani? kuna watu wanataka kumuharibia TIDO nini, sababu wakenya kwa majungu tu!!
     
Loading...