Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pafyumu: Unajuaje....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Dec 13, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kuna siku nilikua pale DSE kumuulizia Broker mmoja (wakiume) nikaambiwa hayupo,,mara mdada mmoja akadakia kwa kusema,,"afadhali leo hakuja kwani pafyume yake huwa inakera.

    Leo nimeingia ofisi moja kuna wadada na wanaume wanajadili mdada mmoja ambaye ni secretary,jinsi ya kumwambia, kwani pafyumu yake huwa inawakera pindi anapokatizakatiza kwenye makoridor.

    Kama mjuavyo kuna brand tofautitofauti za pafyumu:-

    -Sasa wakuu, hiyo pafyumu uliyotumia unajuaje kuwa haiwakeri wenzako?
    -Ivi unapaka pafyumu kwasababu unaipenda au wenzako wataifurahia manukato yake?
    -Unauhakika gani kuwa hujadiliwi kuhusu pafyumu unayotumia?

    Kiukweli mimi huwa situmii kabisa pafyumu wala lotion,na mafuta ninayotumia ni yale yasio na harufu kabisa kama Vaseline na Nivea, yote haya kuepuka kumkwera mtu yeyote.
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    napaka kitu nachokipenda mimi na ninachoamini ni kizuri na kinanifaa. sijali kujadiliwa, nathamini ushauri.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ila ukweli kuna perfume zinakera. Yaani akipita mtu kwenye corridor yaani unahisi kukereka
    Muhimu maeneo kama ofcn au public places mtu lazima aepuke kuwa na perfume au manukato mengine ambayo harufu yake ni kali mno kiasi kwamba wengine inawakera.
    Maana kila mmoja akiwa na perfume yenye harufu kali ndani ya ofc hakutakalika
    Natumia perfume ila najitahidi sana kutumia zile ambazo hazina harufu kali za kukera
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mimi natumia ninayoipenda. Sijawahi ambiwa kama inawakera wenzangu au la....Ikitokea nawakera nitabadilisha.
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mkuu usitegemee kuambiwa live,,pengine wanakuongelea pembeni. Sasa huoni kuwa unawakera wengine?
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi minayotumia najadiliwa sana lakini kwa uzuri wake hata bosi aliwahi kunibananisha eti nimtajie jina la pafyumu nayotumia mana anaipenda...lol
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ustaarabu ni kupaka perfume ambayo harufu yake itasikika pale mtu atakapokukaribia sana tu na si vinginevyo
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    mie ni mpenzi mkubwa wa perfume....

    ila natumia zisizo na harufu kali (perfume kali hunipa mafua,) pia sipeni harufu kali, napendelea harufu iliyotulia, isiyoumiza pua na si yenye harufu kali mpaka ukipita watu wajue Badili tabia kapita hapa.

    ila perfume kali huumiza, huleta mafua na sometimes hata kichwa kuuma. ila ndo hivyo kila mtu na mapenzi yake na kila mtu ana uamuzi wa kupaka aina ya perfume aitakayo.
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nadhani kutumia pafyumu isiyo na marashi makali na kutpuliza kidogo itasaidia...tatizo kuna watu huwa wanaoga pafyumu....
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Tatizo wengine wanajipulizia perfume huku hawajaoga sasa mchanganyiko unakuwa balaa....mwingine anajiogesha ile perfume bila kujua mwisho wa siku itaumiza pua za watu huko anaokoenda au wale wadada wakiarabu wanaojifukizia udi kibaaaaaao.....otherwise,mimi nina specific brand ya spray na perfume na ninaamini siumizi pua ya mtu nikipulizia...
     
  11. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    je?ilee perfume orijinooo ya maraster nayoo ina wakeraa wengine.wathunguu wanaependaaa...ukipanda daladalaaa unanukia arufu ya perfume ya peter toshii watu wote watakutolea macho.hahhaa
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Nimewahi ambiwa tu kuwa ni nzuri, hiyo ya kuwa inamkera mtu sijaambiwa. Nitabadili endapo nitaambiwa inakera...
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa mnataka simla na yolanda zangu nizitupe?
     
  14. hirorobert

    hirorobert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanaume tumia YOLANDA ha ha ha ha
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tuna allergy inayofanana..........naumwa na mafua sana na hataa kuumwa kichwa kama nitakuwa exposed muda mrefu!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama wenyewe hawamwambii kwamba inawakera atajali vipi hisia zao?

    Nwy ni muhimu mtu akajipulizia kidogo tu, ili asisambaze ofisi nzima na kulazimisha hata wale wasiotaka wamnuse.
     
  17. m

    muhinda JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo watu wengi wanajimwagia perfume badala ya kupiliza kidogo. Kama mdau mmoja alivyosema hapo juu perfume unatakiwa upulizie kidogo, yaani mtu akikusogelea karibu ndio aisikie.

    Alafu unapochagua perfume angalia na wheather ya mahali kama inaendana, Mfano sehemu za joto kali kama Dsm unahitaji perfume iliyotulia sio harufu kali. Halafu perfume inapuliziwi kwenye makwapa jamani, maana ikichanganyika na jasho la kwapa 9kwa wenye jasho kali) inakuwa hatari.
     
  18. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni vizuri kupaka perfume yenye harufu iliyopoa mchana au unapokua ofisini,ili usikere wengine,
    kuna watu wana allergy na harufu kali mwisho wanaanza kupiga chafya.

    Au unakuta mtu kapaka body spray juu ya nguo kama perfume,kumwambia huwezi inabidi tu unyamaze.

    ila ni vizuri unapokuwa na wenzako uwe makini wanaweza wasikwambie kumbe una wakera.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    raha kamili inakuja pale ambapo mtu kapaka perfume kali halafu haiendani na jasho lake la mwili, utamkimbia....


     
  20. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha mbaliiiii
     
Loading...