Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri wa kijiji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masikini_Jeuri, Jul 2, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Katika kijiji kimoja kule mkoa wa Kilimanjaro, kulitokea mabishano makubwa kati ya mzee mmoja na kijana wake. mabishano haya yalikua yana husu chupi waliyoiokota.[FONT=&quot]

    Baba akasema; hii ni chupi ya mwanamke mzee, Kijana akadakia na
    kukanusha, hapana baba hii chupi ni ya msichana. Baba akasema tena hapana hii ni ya mwanamke mzee, mabishano yakaendelea kama saa nzima.

    Katika muda huo akapita Padri na akasikia makelele ya watu wanaobishana. Akaenda kuangalia kama baba na kijana wake atawasaidia.

    Baba akasema: tumeona chupi hapa nikamuambia kijana wangu kwamba ni ya mwanamke,yeye anasema ni ya msichana.


    Padri akasema: ilete niione, akaichukua chupi na kuingalia nakuiweka puani na kuinusa,kisha akasema Kwamba: Hii chupi ni ya mwanamke mzee au msichana lakini jambo moja ambalo nina
    uhakika nalo ni kwamba huyu mwanamke sio wa parokia hii !!!!!
    [/FONT]
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Thanks you have made my day!
     
  3. M

    Mbonafingi Senior Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-eek: MAKUBWAA!!! ANAZIJUA ZOTEEE
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    anajua harufu za wanawake wote wa parokia yake, teh teh!
     
  5. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu kachukua jukumu la kuchunga kondoo wake 'literally'.
     
  6. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! anazijua harufu zake zoote
     
  7. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anachunga kondoo wa bwana kwa vitendo! hahahahaha
     
  8. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mchungaji mwema uwaujua kondoo wake
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana umeniacha hoi, yaeleka badri mzoefu sana huyo
     
  10. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #10
    Jul 3, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo padri ni balaaaaaaa!!!!!!
     
  11. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huwa wanajua hawa jamaa pale wake au wachumba zenu wakienda kuungama, wanakisema "baba nimekuja kukuungamia nimezini.. "

    huwa wanaulizwa "Umezini wapi..ebu tuone ili upate toba..."akifunuliwa na kupapasa anauliza "hiii nini??, ebu sema kwa lugha yako...ataendelea hiyo kupatasa mpaka mwisho anatoa toba...na kumweleza "Usirudie tena kutoa kwa mtu mwingine yeyote hiyo ni dhambi sipokuwa mimi tu!, na Enenda zako kwa amani, usitende dhambi tena!!
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Jul 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duh!
     
  13. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo padiri ni mtaalamu, anajua kweli kuchunga kondoo wake
     
  14. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,156
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hiyo kali mkuu,kweli huyo padri ni mchungaji mzuri wa kondoo wake.
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    kwakwakwaakwaaaaaa|||||| hii kali wajameni......:A S tongue::A S tongue:
     
  16. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwaa kwaaa kwaaaa kwiiiiiiiiii
     
Loading...