Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri na Sister

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndallo, Mar 14, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Padri na Sister walisafiri usiku ukawakuta njiani! Wakatafuta Guest wakakuta Guest zote zimejaa lakini walikuja kufanikiwa chumba kimoja tu, Padri katika kulala akaweka mto katikati wakalala, Asubuhi mlinzi alichelewa kufungua geti Padri akamwambia Sister turuke ukuta, Sister akamwambia Padri kama ulishindwa kuruka Mto usiku je utaweza kuruka Ukuta?
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Majibu ya sista ni kiboko na yanafichua siri za usiku. Kumbe padri alitii amri ya sita! Yaelekea sista alitarajia padri afanye 'utundu' kidogo usiku.
     
Loading...